!!ขี้เห่อ!! A'PIEU X YoonCharMi Edition ><

10 2

สวัสดีค่ะ เพื่อๆพี่ๆน้องๆ ชาวจีบันทุกคน

นี่เป็นกระทู้แรกเลย ที่จะรีวิวคสอ.เคยเห็นรีวิว คูชั่น ยี่ห้อนี้อยู่บ้าง เลยตัดสินใจลองซื้อมาใช้บ้างล่าสุดที่ A'PIEU ได้ร่วมมือกับ YOON CHARMI เป็น beauty blogger ของเกาหลี ^^

เอาเป็นว่ามาเริ่มกันเล้ยยย ><

**-- AIR-FIT A'PIEU CUSHION PPOSONG SPF50+/PA+++

SPECIAL SET with YOON CHARMI (NO.23) --**

ทาด้าาาา....

เปิดกล่องไปรษณีย์มา ก้อเจอแบบนี้ >< กล่องสีชมพู น่ารักสดใสมากๆ

ในกล่องประกอบด้วย

-Chushion ตลับจริง + Refill คุ้มจริงค่ะคุณขาา!

รุ่นนี้ เป็นรุ่นเดียวกับ Air Fit ตลับเขียวที่ ว่ากันว่า เหมาะสำหรับสาวหน้ามันด้วยจ้าาา

เอาไว้ลองใช้แล้วไปสู้รบกับสภาพอากาศบ้านเรา แล้วจะมารีวิว ว่ารอดไหมอีกรอบนะคะ

สำหรับวันนี้นี้ บ๊ายบายค่าาา

ปล,หากผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยค่ะ

เป็นกระทู้แรกตื่นเต้นไปหน่อย ><

Double_K

Double_K

FULL PROFILE