เห่อ น้ำหอม mini kimmi fragrance

11 4

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวจับันทุกคนวันนี้มาย ขอ เห่อ น้ำหอมไซด์มินิ คุณลุงซื้อมาฝากจากฝรั่งเศสค่ะ

mini kimmi fragrance

ขวดน้ำหอมเหมือนใส่ชุดกิโมโน กลิ่นหอมแบบมวลดอกไม้ หอมอ่อนๆ

แพ็คเกจน่ารักดีค่ะ เขาบอกว่ากลิ่นหอมติดทนนาน 4-8 ชั่วโมง ค่ะ แต่มายยังไม่ได้ลองเลย ><

ขวดแรกเธอชื่อ Ella ค่ะกลิ่นdelicateเป็นกลิ่นหอมเหมือนขนมหวานๆค่ะ

ขวดที่ 2 เธอชื่อ Hollyกลิ่น surprisingเป็นกลิ่นแบบหอมเย็นๆค่ะ

ขวดที่ 3 เธอ ชื่อ Mimi ค่ะ

กลิ่น sparkling

ตัวนี้กลิ่นหอมแบบอ่อนๆค่ะ

ขวดที่ 4 เธอชื่อ Millieกลิ่น charmingตัวนี้หอมค่ะ หอมแบบน่าเข้าไปกอด 5555

ขวดสุดท้าย เธอชื่อ Lilyกลิ่น floralกลิ่นหอมดอกไม้เลยค่ะ

ขอบคุณที่อ่านจนจบนะคะ ไปแล้วค่ะ บ๊าบบาย

mymymymijung

mymymymijung

สวัสดีเพื่อนๆชาวจีบันทุกคนค่ะ
ชื่อ มายดี้ เรียก มาย เฉยๆ ก็ได้ค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

FULL PROFILE