ส่องแฟชั่นการแต่งตัวของสาว Kendall

3 3

วันนี้แพรพาเพื่อนๆ มาส่องสไตล์การแต่งตัวของสาวเคนกันค่ะ. ส่วนตัวแล้วชอบสาวเคนมาก คนอะไรสวยเกินไปแล้ว. ไม่ว่าจะทำอะไร แต่งชุดอะไรก็ดูเข้ากันไปหมด เริ่มกันเลยค่า 

นี่ขนาดใส่เสื้อยืนกางเกงยีนธรรมด๊าธรรมดายังเก๋ได้ขนาดนี้ 

เท่ก็รอดนาจา กราบหุ่นกราบความขายาวงามๆ 

Sport wear เก๋เข้าไปใหญ่หุ่นนี่ต้องมอบมงแล้วละ 

สีส้มคนอื่นใส่อาจตายได้นาจา แต่เคนใส่แล้วปังมากโอ้ยยยยย ทูนหัว 

เนิร์ดก็รอด แอบมีความเซ็กซี่ อ๊ากกกก

เสื้อตัวใหญ่ตัวเดียวเคนเอาอยู่ค่ะ ถ้าเราใส่อาจจะเป็นสก๊อยได้ 

ของอย่างงี้มันอยู่ที่ไม้แขวนจริงๆ ค่ะคุณขาาาาา 

หื้มมมมมมมม

เป็นไงบ้างค่ะแฟชั่นของสาวเคน เป๊ะปังกว่านี้ไม่มีแล้ว เดี๋ยวคราวหน้าจะพาส่องแฟชั่นหรูๆ ออกงานของนางบ้างนะคะ 

pearybrown.p

pearybrown.p

FULL PROFILE