DIY พร้อม how to ตลับแป้งเซเลอร์มูน ทำเสร็จแล้วปังมาก

14 11

สวัสดีค่ะ นี่กระทู้แรกของเราจีบันจ้าพอดีช่วงนี้เดินห้างเห็นตลับบรัชออนเซเลอร์มูนสวยมากกกกก ราคาก็แพงมากกกกกก 2,100.- อยากได้ๆๆๆๆๆแต่ฟรีแล้นซ์อย่างเราจะไปมีตังซื้อที่ไหน ทุกบาททุกสตางค์มีค่าแต่กิเลสยังอยู่ค่ะ ไม่รอช้าหาอุปกรณ์ที่บ้านและซื้อเพิ่มที่ห้างมาทำดีกว่า

อุปกรณ์ครั้งนี้มีแค่สีที่ซื้อเพิ่มนะคะ ประมาณ 300 กว่าบาท นอกนั้นมีอยู่แล้วค่ะ 

how to วาดเองง่อยๆนะคะ วาดรูปไม่เก่งค่ะ แต่ใจรัก555 ม่ะ!เริ่มเลย เปิดตัวด้วยรูปแรก

แต่นแต๊น!เป๊ะปังอลังการ ของเรา

วิธี how to หากทำตาม สงสัยถามได้ค่ะ ตอบไม่มีกั๊ก!

เสร็จ! อาจจะดูหลายขั้นตอน แต่ทำๆไปก็สามารถข้ามขั้น พลิกแพลงขั้นตอนต่างๆได้ค่ะ แค่นี้ก็มีตลับแป้งเซเลอร์มูนdiyเก๋ๆได้แล้วค่ะ เพิ่อนบอกว่ายังจะกล้าใช้ต่อหน้าสาธารณะ555 ไม่แคร์ค่ะ ควักมาตบบนรถเมล์สวยๆ 

สุดท้ายนี้ถ้าใครชอบลองทำดูนะคะ ^^ ว่างๆจะมา diy อื่นๆอีกค่ะจุ๊ฟๆ

ทำงานเก็บเงิน

ทำงานเก็บเงิน

ชอบทำ diy มากๆค่า

FULL PROFILE