♡REVIEW: UrbanDecay Vice LTD Reloaded♡

13 2

สวัสดีค่าาาา~

เนืองจากพาแล็ตตัวใหม่ของUrbanDecay นั่นก็คือ Vice LTD Reloaded เพิ่งได้เข้ามาขายที่ไทยในSephora นาเดียก็เลยจะมารีวิวกันให้ดูเพิ่มกิเลสให้สาวๆกันหน่อยย 5555 >_<

พาแล็ตตัวนี้ก็จะเป็นพาแล็ตที่รวม20สีที่ฮิตๆของUrbanDecayมารวมอยู่ในพาแล็ตเดียวนะค้าา เป็นLimitedด้วยย ก็ต้องรีบกันหน่อยนะค้าาา >_< 

ทั้งพาแล็ตจะมีสีแมทอยู่3สีแล้วก็สิชิมเมอร์17สีนะคะ ^_^

มาดูสวอชสีกันเลยยย ❤️

สีแมททั้งหมดที่มีในพาแล็ตค่ะ ก็จะเป็นสีโทนneutral เอาไว้blendหรือคัดเบ้า ไรแบบนี้เนาะ ^^ 

โหมดสีสนุกๆกันบ้าง >_< มีทั้งโทนชมพูไปเขียวกันเลยยย

สีโทนน้ำตาลกันบ้างง จะออกเป็นwarm toneนะคะ ^^

ดูจากสวอชกันแล้วก็เห็นได้ชัดเลยว่าสีมีความชัดมากกก (ในรูปไม่ได้ใช้primerนะคะ) และก็ติดทนมากๆตามสไตล์urban decay แต่ก็fall outเยอะอยู่เหมือนกันค่ะ ต้องเคาะๆอายแชร์โดว์ส่วนเกินบนแปรงออกก่อนลงน้า โดยรวมแล้วก็คุ้มค่ะเพราะได้ตั้ง20สีแล้วก็หลากหลายโทน สามารถแต่งได้หลายลุคเลยย >_<

สีที่ทำให้ซื้อพาแล็ตนี้เป็นสีmoonflowerเลยค่ะ เป็นสีส้มที่สวยมากกก ทาเดี่ยวๆก็รอด*(^o^)/*

nadiankb

nadiankb

IG: nadiankb

FULL PROFILE