Review Contact lens 5 pairs รีวิวคอนแทคเลนส์ 5 คู่

12 4

สวัสดีค่ะ วันนี้ฟ้าจะมารีวิว คอนแทคเลนส์ที่เปิดใช้อยู่ช่วงนี้นะคะ จะออกแนวธรรมชาติๆ มีความแบ๊วนิดหน่อย ไปดูกันเลยค่ะ

1. ชื่อรุ่น look fresh สีน้ำตาล จำชื่อยี่ห้อไม่ได้ค่ะ เป็นคอนแทคเลนส์ขนาดเท่าตาดำเลย ใส่แล้วเป็นธรรมชาติ ใส่ได้ทุกวัน ไม่แต่งหน้าก็ดูไม่หลอกตาเลยค่ะ

2. เป็นรุ่น naked สีน้ำตาล ยี่ห้อ mimi by tony ตัวนี้จะใหญ่กว่าตาดำนิดหน่อย เป็นสีน้ำตาลที่ใส่แล้วสวย และเป็นธรรมชาติมาก ไม่ได้ตัดขอบ ใส่ไปเรียน ใส่ไปทำงานได้สบายๆ เนียนละมุนไปอีก

3. ชื่อรุ่น Pure สีเทา ยี่ห้อจำไม่ได้ค่ะ อันนี้จะเป็นไซส์บิ๊กอายเลย ตัดขอบดำจางๆ ให้ความหวานๆ แบ๊วๆ ใส่แล้วดูฟรุ้งฟริ้ง แต่ไม่หลอก ไม่เป็นตาเอเลี่ยนแน่นอนค่ะ

4.ชื่อรุ่น mini nudy สีน้ำตาล ใหญ่กว่าตาดำ อันนี้ค่อนข้างแฟนซีหน่อยเพราะเป็นสีอ่อน แต่ก็ไม่ลอยไม่หลอกเพราะมีตัดขอบดำ ใส่แล้วสวยมาก ถ่ายรูปขึ้นไปอีก ยิ่งแต่งหน้าเต็มยิ่งสวยค่ะ ควรมีๆ

5. อันนี้ก็สายแบ๊วอีกแล้วค่ะ รุ่น Passa ยี่ห้อ Lollipop สีน้ำตาล ตัดขอบสีดำนิดหน่อย ใหญ่กว่าตาดำ ใส่ง่าย ไม่ต้องแต่งหน้าก็รอด แบ๊วสุดพลัง อิอิ

หมดแล้วค่าาาาาา ไว้จะมารีวิวคอนแทคเลนส์อีกนะคะ ใส่ประจำ เปลี่ยนเรื่อยๆอยู่แล้ว ขอบคุณที่เข้ามารับชมนะคะ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย มีอะไรสงสัย ทิ้งคอมเม้นท์ไว้ข้างล่างเลยนะ จุ๊ฟๆ

Fahhh

Fahhh

สวัสดีค่ะพี่น้องๆชาวจีบันทุกคน
ชื่อฟ้านะคะ ชอบเข้ามาซุ่มดูอยู่ในจีบัน กระทู้นานที ปีหนจะได้เขียน อิอิ
ยินดีที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวนี้ค่ะ ทำให้ความสวยของฟ้าพัฒนาไปไกลมากกกก เลิฟๆ

FULL PROFILE