Wowww !! สีทาเล็บ TENTEN ราคานักศึกษา คุณภาพคัพแก้ว

13 7

มาทำความรู้จักกับสีทาเล็บ แพ๊คเกจดี สีสวย ที่ใครๆก็หลงรัก        บางคนอาจเคยได้เห็นได้ลองแล้ว เรามาแชร์กันค่ะ ว่าใช้แล้วเป็นไงกันบ้างวันนั้นเราไป Eveandboy อยากได้สีทาเล็บสวยๆพอดี เลยเหลือบไปเห็น แพ๊คเกจเค้าดูดีมากค่ะ ก็เลยสอยมาแค่อันเดียว เอามาลองแล้วติดใจ กลับไปสอยมาอีก 2 และยังคิดว่าจะไปสอยมาอีกแน่ๆค่ะ 

ค่าาา ก็ได้จบกันไปแล้วกับสีทาเล็บที่ถูกและดี ถ้าอยากให้อยู่ได้นานๆ เราแนะนำทาทับประมาน 2 รอบ ของเราอยู่ได้อาทิตย์ 1 เลย เราเป็นคนทาเล็บไม่สวย แต่ก็มีความมุ่งมั่นในการทาต่อไป 55555 จนกว่าจะทาสวย กระทู้นี้เป็นกระทู้แรก ถ้าอะไรดีไม่ดีก็ติชมกันได้ มาแชร์กันได้นะคะ ขอบคุณนะคะที่ดูจนจบ

Candykat

Candykat

สวัสดี เราชื่อแคทน๊า แต่งหน้าไม่ค่อยเก่งหรอก ชอบมาแอบดูเพื่อนๆแต่งเนี่ยละค่ะ อิอิ

FULL PROFILE