สาวผมสั้นติ่งหู มาทางนี้!! [ รวมสไตล์ทรงผมสำหรับสาวผมสั้น ทั้งเกร๋ ทั้งคูล งานไหนก็ชนะ ]

10 1

รวบรวมไอเดียสไตล์การทำผม ไม่ว่าจะเป็นการเซ็ตให้เกร๋ สีผมคูลๆ บอกเลยว่ายุคนี้สาวผมสั้นชนะขาดคร่าาาา ~

ผมสั้นดูแลก็ง่าย ทั้งสระ เป่า ไดร์ จัดทรง

หรือแม้แต่เข้าร้านก็ยังราคาสบายกระเป๋ากว่าผมยาวเป็นไหนๆ

วู๊ววว! อะไรก็สบายไปหมดดดดด...

ผมสั้นไม่มีหน้าม้า

แค่รูปแรกก็ใจสั่น อยากตัดผมกันเป็นแถวแล้วใช่ไหมล๊าา

ระวัง อ่านไปเพลินๆ เผลอไปอยู่หน้าร้านตัดผมแบบไม่รู้ตัวนะจ๊ะ ฮ่าๆ

ผมสั้นเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือมีไฮไลท์ค่า

การมีไฮไลท์สีสวยๆทำให้ทั้งดูสดใส แถมยังเพิ่มลูกเล่นให้เส้นผม

ใครเดินผ่านแล้วไม่หยุดมาก็ให้มันรู้ไป !

ผมสั้น หน้าม้า

ผมสั้นเฉยๆ ก็ว่าหน้าเด็กแล้ว ยิ่งเพิ่มความหน้าเด็กขึ้นไปอีกด้วยหน้าม้า

แบบใครตัดก็เดาอายุไม่ถูกกันไปเลยค่าา

กรี๊ดด อัพไปคลั่งไป อยากหั่นผมตัวเองมันเดี๋ยวนี้เลยย

ต่อไปจะเป็นกระทู้เอาใจสาวผมสไตล์อะไร

รอติดตามกันด้วยนะค้า

natiprada

natiprada

FULL PROFILE