รีวิว โฟมล้างหน้า : A'PIEU x RILAKKUMA

15 9

สวัสดีค่ะ~ หายไปนานมากๆ ฮือ คิดถึงเค้ามั้ย (ไม่มีใครตอบ) 5555555 สาเหตุที่หายไปนานคือไปเกาหลีมาค่ะ ไปทำธุระที่ค้างคานิดหน่อยเดือนกว่าๆ เลยไม่มีเวลามานั่งรีวิวเนอะ ไปมารอบนี้โกยเครื่องสำอางมาเพียบ ไว้จะค่อยๆ เอามาลงให้สาวๆ ตัดสินใจกันนะคะ

แต่วันนี้จั่วหัวด้วยโฟมล้างหน้าที่น่ารักและมาแรงที่สุด คือที่เกาหลีขายดีมากกกกกกกก จะบ้า Sold out กันทุกช๊อป แต่โชคดีที่ซื้อมาตั้งแต่แรกๆ เลยได้ของมาตามภาพ อิอิ  

มาสรุปกันอีกทีนะคะว่าทั้งสามหลอดคุณสมบัติเด่นๆ ของเค้าคือหน้านุ่ม~ ใช้แล้วผิวละเอียดจริงค่ะ รูขุมขนแลดูกระชับ ไม่ได้รู้สึกไปเองนะ วี่ทดลองใช้หลอดละ1อาทิตย์อย่างอดทน ส่วนตัววี่ไม่แพ้สักสูตรนะคะ ส่วนหาซื้อได้ที่ไหน วี่ซื้อที่เกาหลีร้าน A'PIEU นะคะแล้วก็ WATSONS ที่เกาหลีเกือบทุกสาขา ใครไปก็ไปหาซื้อมาลองกันนะคะ ที่สำคัญไม่แพงงงงง ไม่แพงเลยยยย จริงๆ นี่คือพ้อยท์ 5555555

เอาล่ะ วันนี้ขอจบรีวิวแต่เพียงเท่านี้ ส่วนกระทู้ต่อไปจะเป็นเครื่องสำอางค์ใน Line Rilakkuma อยู่ค่ะ จะเอามารีวิวทุกตัวเลย ติดตามได้เร็วๆ นี้นะคะ XOXO

ปล.ขอความกรุณาคอมเมนท์อย่างสุภาพด้วยนะคะ :]

ปลล.สอบถามเพิ่มเติมได้เดี๋ยววี่กลับมาตอบคอมเมนท์นะจ๊ะ

VivienneWonder

VivienneWonder

ผู้หญิงที่กินเครื่องสำอางเป็นอาหาร , Cosmetic monster , Toy collector , Camera lover , Tea drinker

FULL PROFILE