รบกวนแนะนำผลิตภัณฑ์ดูแลผิวหน้าของผู้ชายหน่อยคร้าบ

3 9

สวัสดีครับ เป็นนิสิตป. ตรีปีหนึ่งครับ

ช่วงนี้เริ่มรู้สึกและสังเกตเห็นควาหมองของหน้าตัวเอง จากเดิมที่ไม่ค่อยได้สนใจเพราะมัวแต่อ่านหนังสือ 55555

หน้ามันมากครับ มันระดับไม่กล้ายืมโทรศัพท์เพื่อนเพราะจะทำจอเปื้อน

ผิวคล้ำจากแดดพอสมควร แต่สิวไม่ค่อยมีครับ แต่ยังไงก็ยังพอมีบ้างและทิ้งรอยดำไว้

เลยอยากได้ผลิตภัณฑ์ดูแลผิวเพื่อความกระจ่างใส ถ้าจำกัดงบได้ที่ไม่เกินหนึ่งพันจะดีมากเลยครับ

เท่าที่ดูๆ มาคนจะแนะนำ Vit-C ของ OP ค่อนข้างมาก แต่พอหลายคนบอกว่าเฉยๆ ก็เลยอยากทราบตัวอื่นด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับบ :D 

srakrn

srakrn

FULL PROFILE