ทำไงดีผมบาง

0 9
เริ่มรู้สึกด้วยตัวเองว่าผมบางมาตั้งนานแล้วค่ะ ทั้งที่นู๋พึงอายุ20เอง  เมื่อก่อนตอนเด็กๆนู๋เป็นคนผมหนามาก  แต่พอเริ่มเข้ามัธยมก็ยืดผมมาตลอด  อาจเป็นเพราะสาเหตุนี้  ทำให้ผมนู๋ค่อยๆบางลงเรื่อง  และได้เข้าไปเช็คสภาพหนังศีรษะ  ตุ่มรากผมก็ปิดตัวลงไปเยอะมากแล้ว  ทำไงดีค่ะ  ตอนแรกเราไม่ได้ใส่ใจเพราะคิดว่าอายุยังน้อย  แต่มันบางจนคนอื่นๆก็ทัก  พี่baเส้นผมก็จนใจบอกให้ไปรักษากับร้านปลูกผมอาค่ะ  พี่ๆในนี้มียาหรือร้านไหนแนะนำให้ผมของนู๋กลับขึ้นมากขึ้นกว่านี้ไหมค่ะ  มีคุณหมอท่านไหนแนะนำไหมค่ะ เพราะเครียดมากๆ  เป็นสาวเป็นแส้ ผมบาง 25 มีหวัง ล้านแน่ๆ!

มาเมฮา

มาเมฮา

สาวน้อยแถมงบน้อย... แต่อยากเข้าแก็งค์cosmaelism ค่ะ จะคอยดูพวกพี่ๆเอามารีวิว

FULL PROFILE