How to : แต่งหน้าใสๆ ไปโรงเรียน ให้เนียนนี

14 4

สวัสดีค่าาาทุกคน โดยเฉพาะน้องมัธยม/มหาลัยนะคะ

วันนี้วีนัสเอาลุคแต่งหน้าไปเรียนแบบไม่ให้โป๊ะแตกมาฝากกันค่ะๆ

สำหรับใครที่อยากได้ลุค no makeup อันนี้ก็พอได้อยู่น้าา

สำหรับคลิปนี้วีนัสก็อยากจะมาแชร์ "การแต่งหน้าอย่างพอดี สมวัย" ให้กับน้องๆวัยมัธยมได้เอาไปเป็นไอเดีย ไปปรับใช้กันได้เนาะ เพราะสมัยนี้น้องๆหลายคนก็คงแต่งหน้ากันบ้างแล้ว บางคนอาจจะเพิ่งเริ่มแต่ง ยังไม่รู้วิธีจะทำออกมายังไงให้ไม่โป๊ะ ให้ดูธรรมชาติ ไม่โดนครูไล่ไปล้างกัน5555เลยลองทำคลิปนี้ดูค่ะ 

นอกจากนั้นยังมีตัวเลือกสีปากที่ดูธรรมชาติมากฝากกันถึง 3 ตัวเลยด้วยยยเลือกใช้กันตามแต่จุดประสงค์เนาะ

ในคลิปก็ใช้เครื่องสำอางราคาน่ารักเช่นเคย

หวังว่าจะมีประโยชน์กับทุกคนนะค้าา

ขอบคุณที่แวะเข้ามาดูแวะเข้ามาอ่านนะคะ ถูกใจคลิปนี้อย่าลืมกดไลค์กดแชร์กดสับตะไคร้วีนัสด้วยน้าา

kxxvenus

kxxvenus

สวัสดีค่ะ วีนัสนะคะ
ตอนนี้กำลังทำยูทูปเกี่ยวกับ beauty & lifestyle ฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆติดตามกันด้วยนะคะ

FULL PROFILE