[NEW] Colourpop Ultra Metallic Lip Swatches คัลเลอร์ป๊อปเมทัลลิคลิปสติกสวอตช์

14 7

สวัสดึค่ะทุกคน :) วันนี้เพิ่งได้ของที่สั่งซื้อไปเมื่อ 3 วันที่แล้ว! สำหรับผู้ที่ฅิดฅามพวกแบรนด์ความงามก็คงจะรู้จักแบรนด์ Colourpop แบรนด์ Colourpop เป็นแบรนด์ที่คุณภาพดี ราคาไม่แพง สามารถซื้อได้ วันนี้จะมาสวอตช์สีให้ดูกันนะค่าาาา มี ทั้งหมด 4 สีค่ะ: 3-Way, Kween, Man Eater, และ Zebra ค่ะ ขายดีมากสินค้าหมดสต็อก! ตกอันละ $6 หรือเท่ากับ 211 บาทค่ะ ถือว่าไม่แพงเลยทีเดียว 

ทั้งหมด 4 สี (เรียงจากซ้ายไปขวา): Man Eater, Zebra, Kween, & 3-Way

*ถ่ายธรรมดา(บนลงล่าง): Man Eater, Zebra, Kween, & 3-Way*แสงห้องน้ำสีส้ม-เหลือง

*ถ่ายแบบแฟลช

thebeautyobsession

thebeautyobsession

- เพิ่งเริ่มเล่น -

FULL PROFILE