วันละ 1-2 นาทีก็หน้าท้องสวยได้

6 2

สวัสดีค่ะ

แนะนำตัวก่อนนะคะ

ชื่อ มาลิสา หรือเรียก ลิน ก็ได้จ้าา

กระทู้นี้เป็นกระทู้แรก

จริงๆเข้าออกจีบันเรื่อยๆ แต่ทิ้งช่วงไป

จนลืมไอดีเก่าไปแล้ว (ฮือออออ)

วันนี้จะมาแนะนำเคล็ดลับหน้าท้องแบนๆ

หากคุณมีเวลาว่าง สนใจทำงานบนอินเทอร์เน็ตวันละ1-2ชั่วโมง (เย้ยยยย ไม่ใช่แย้วว)

หากคุณไม่ค่อยมีเวลาออกกำลังกาย

แต่อยากลดหน้าท้อง

วันนี้ลินขอแนะนำ "ท่าแพลง"

หลายๆคนที่ชอบออกกำลังกายคงรู้จักกันดี

ที่ว่ากันว่า 1นาทีมันช่างผ่านไปไวยิ่งนัก

คงต้องคิดใหม่แน่นอนเมื่อคุณทำ"ท่าแพลง"

ลินทำงานที่ต้องยืนและเดินทั้งวัน

กลับมาห้องก็เหนื่อยจนทำอะไรไม่ได้แล้ว

วันนี้เลยอยากมาแนะนำเพื่อนๆได้ลองดูค่ะ

1.) แพลง(ตามภาพ) อย่างละ1นาที

**สำหรับเริ่มต้น เริ่มตาก 20วินาทีค่ะ แล้วอัพเลเวลขึ้นเรื่อยๆ**

2.)ซิทอัพ และ วิดพื้น 20ครั้ง/เซ็ท (2เซ็ท)

3.) ปั่นจักรยานอากาศ 100ครั้ง/วัน

เนื่องจากทำงายืนทั้งวันเหนื่อยมากๆ ลินเลยออกกำลังกายได้แค่นี้ แต่ถ้าวันไหนพอมีเวลา ก็จะเปิด Youtube ค่ะ

ส่วนเรื่องการกินและอื่นๆ เนื่องจากพิมพ์ลงได้ไม่หมด

เพื่อนๆเข้าไปอ่านเพิ่มเติมในเพจของลินได้เลยนะคะ

Agirlbigdream

Agirlbigdream

สวัสดีค่ะ
ชื่อ มาลิสา เรียกว่า ลิน ก็ได้น้าา
Follow me
FB page : Malisa Lynn
www.facebook.com/agirlbigdream
IG : iammalisaj
Twitter : iammalisaj
Tumblr: agirlbigdream
Snapchat : pailin13
YouTube: malisa lynn

FULL PROFILE