ใครบอกว่า สิว เป็นเรื่องของเด็ก นี่ 30 แล้วยังต้องมากลุ้มเรื่องสิวอยู่เลย T_T

5 7

เป็นสิวตอนนี้ใครเห็นก็บอกว่า "สิวสาว" เพิ่งเป็นสาวหรอจ๊ะ? แหม่ ไอ้เราก็ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจดี

แล้วขึ้นมาทีไม่ใช่เม็ดเดียวนะ มาเป็นสิบ!! เต็มหน้าผากเลย หลงมาตรงแก้มนิดนึงด้วยแน่ะ

ตอนสาวๆไม่รู้จักเป็นเนาะ มาเป็นตอนนี้แล้วก็ไม่รู้จะทำไงแล้ว

เด็กสมัยนี้เค้านิยมใช้อะไรรักษาสิวกันอะคะ???

มันเป็นเหมือนสิวผดมั้ง เม็ดเล็กๆหลายๆเม็ดอ่ะค่ะ

ไม่รู้เพราะเพิ่งไปตัดผมม้าเกาหลีมารึป่าว อยากจะลดอายุเลยได้สิวสาวมาด้วยเลย เฮ้ออ

ใครเป็นกูรูเรื่องสิวแนะนำหน่อยค่า 

lovely-janie

lovely-janie

FULL PROFILE