How to: GANGSTER GIRL makeup look

37 9

สวัสดีค่า

วันนี้ไทรขอนำวีดิโอสอนแต่งหน้ามาฝากเพื่อนๆกันค่ะ

สืบเนื่องจากคลิปก่อนที่ไทรทำ sporty lookbook แล้วมีคนรีเควสให้ไทรสอนแต่งหน้าแบบในวีดิโอให้ดูด้วย

จัดไปค่ะ!!

ลุคนี้ความจริงแล้วไทรคิดว่าสามารถดัดแปลงให้กลายเป็นลุคเซ็กซี่ก็ได้ เท่ก็ได้ อยู่ที่ทรงผมที่เราทำเลยค่ะ ถ้าถักเปียแบบที่ไทรทำก็จะได้ลุคออกมาแบบ naughty ๆ แต่ถ้าปล่อยผมม้วนผมคลายๆก็จะได้ลุค sexy เลย

ไปดูฮาวทูกันเลยดีกว่าค่ะ :D

หวังว่าเพื่อนๆจะชอบลุคที่ไทรนำมาฝากกันนะคะ

อย่าลืมลองนำไปแต่งกันดูด้วยน้าาา  

Susy Sai

Susy Sai

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ
ชื่อ ไทร นะคะ

FULL PROFILE