[REVIEW] เพียงแค่ 3 วันก็เห็นผล! รีวิวเซรั่มหน้าเด็ก

10 5

สวัสดีค่ะทุกคนนนนนนนนนน จขกท. ชื่อ ยีน อายุ 22นี่เป็นกระทู้รีวิวแรกของเราค่ะ ถ้าผิดพลาดตรงไหนต้องขออภัยมา ณ ที่นี่ด้วยนะคะต้องเกริ่นก่อนว่า ยีนเป็นคนนึงที่เจอปัญหา มรสุมชีวิตคิดผิดคือหน้าพัง คนนึง เคยแพ้ครีมจากโรงพยาบาลดังจนสิวเห่อ ตอนนั้นหน้าพังมากกกก เสียใจมากกกกกก จนเลิกใช้ทุกอย่าง ล้างน้ำเปล่า ไม่ทาครีมอะไรเลย จนหน้าดีขึ้น แต่ไม่ขาวใสดูหมองคล้ำก็เลยไปหาพวกเซรั่มมาใช้ ได้มาหลายแบรนด์เลยค่ะ ไม่ว่าจะแบรนด์ เกาหลี ญี่ปุ่น อเมริกาลองใช้มาหลายตัวค่ะ ก็ได้ผลบ้าง ไม่ได้ผลบ้าง จนมีโอกาศได้ลองเซรั่มตัวนึงค่ะ ซึ่งเพื่อนยีนได้ลองเอามาให้ยีนลองใช้ดู ( ประหนึ่งว่าเราเป็นหนูทดลอง =__=” )พร้อมบอกว่าถ้าใช้ดีให้รีวิวให้ด้วย เลยเกิดกระทู้นี้ขึ้นมาก 55555555555555555เซรั่มตัวนี้เพื่อนยีนนางเคลมว่า เป็นเซรั่มที่ใช้เพียงแค่ 3 วัน หน้าก็จะดูเด็กลง!และรู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลงตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้!!อื้อหืออออออ อะไรมันจะดีเลิศประเสริฐศรีขนาดนี้(วะ)เอาล่ะ!! ไหนๆนางก็รับประกันความดีงามมาขนาดนี้ ใช้ฟรีด้วย(แต่ถ้าเกิดลองแล้วหน้าพังขึ้นมา มีตายกันไปข้างจ้า)เดี๋ยวเราดูผลลัพธ์ของเซรั่มในระยะเวลา 3 วันกันค่ะ!!

1st Day.วันที่ 1 : เห็นชัดเลยนะคะว่าหน้าโทรมมากกกกกกก นอนดึกค่ะ ทำงานหนัก ได้นอนวันละ 4 ชม. เอง T^T หน้าหมอง ขอบตาคล้ำมากกก รอยสิวเพราะชอบีบแกะเกา[[[ หลังจากที่ลองทาครั้งแรก รู้สึกว่าซึมเร็วมากกกก พอลูบหน้าก็รู้สึกว่าผิวมันเนียนๆ ลื่นๆดีค่ะ =..= คือรู้สึกว่าเป็นสัญญาณที่ดี ]]]

2nd Day.วันที่ 2 : หน้าดีขึ้นจากเดิมนะคะในความรู้สึก คือพวกริ้วรอยต่างๆ ดูจางลง

3rd Day.วันที่ 3 : วันนี้ตื่นมา กรี๊ดเลยค่ะ คือแบบหน้าดีมากกกกก หันซ้ายหันขวาร่องรอยอารยธรรมต่างๆ จางลงไปเยอะมากกกกกกกกกกกรอยแดงข้างจมูก รอยคล้ำใต้ตาดูจางลง แต่ยังคล้ำอยู่( ยีนเป็นภูมิแพ้ค่ะ ใต้ตาช้ำมาก ผสมนอนดึก T^T)

ยีนใช้กล้องสดในการถ่าย พยายามจะถ่ายที่ๆเดิม ในเวลาเดิม แสงเดิม เพื่อให้เห็นถึงความเปลี่ยนแปลงที่ชัดเจนค่ะ

ผลลัพธ์ คือพอใจมากกกกกกกกกกกกกก เป็นเซรั่มตัวแรกที่รู้สึกว่าได้ผลจากการใช้จริงๆรู้สึกแบบ ... รอดแล้ว.. รอดแล้ว... หน้าชั้นรอดแล้ววว!!!บอกเลยว่าถ้าใช้หมด ยอมซื้อใช้ต่อ (แต่ราคาแอบสูงนิดนึง..U.U)อยากรู้แล้วใช่มั้ยคะว่าเซรั่มตัวนี้คืออะไร??......

KATHY J REVIVAL SERUMคนไทยยังไม่รู้จักค่ะตัวนี้ เพราะพึ่งเข้ามาในไทยได้ไม่นาน

ถ้าหากว่าใครสนใจ อยากรู้ว่าซื้อได้ที่ไหน สามารถมาถามได้หลังไมค์นะคะวันนี้ยีนก็ขอจบกระทู้เพียงเท่านี้ก่อนละกันเน้ออ ไว้ว่างๆ จะมารีวิวใหม่ค่ะ

Ginz1994

Ginz1994

FULL PROFILE