~เปิดกล่องของรางวัลจาก Etude House ^^~

16 4

สวัสดีค่าาาาทุกคนวันนี้เราจะมาแกะกล่อง รีวิวของรางวัลที่ได้มาจากกิจกรรมของ Etude House ค่าาาาเนื่องจากว่าอีทูดี้เค้า come back กลับมาไทยอีกครั้ง ทางเพจอีทูดี้เลยมีให้เล่นกิจกรรมถ่ายรูปกับผนังของร้านอีทูดี้ กับถ่ายรูปคู่กับพาเหรดของอีทูดี้ค่ะ เราก็เลยไปเล่นเลย5555 แล้วก็เลยได้รางวัลมาแหละ คิคิ มีอะไรบ้างไปดูเลยยยย

อันแรกเป็น bb cream ค่ะetude house blooming fit bb cream #w13

ชิ้นที่2เป็น etude play 101 stick #11 

2อันต่อไปเป็นetude play 101 pencil #1 ,#15 ค่าาาา

อันสุดท้ายเป็นetude moistfull collagen cream ค่าาาา

หมดแล้วววว ต้องขอบคุณทาง etude house มากเลยนะคะที่จัดกิจกรรมให้ได้ร่วมสนุกได้ของรางวัลน่ารักๆแบบนี้ รักที่สุดเลยยยย ^^รักน้าทุกคนนนนนนน <3

bbelle_bella

bbelle_bella

FULL PROFILE