Blush Nails มาปัดแก้มให้เล็บกัน

10 3

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้พลอยมีฮาวทูน่ารักๆมาฝาก

โดยพลอยตั้งชื่อให้ว่า บลัชเนล หรือการปัดแก้มให้เล็บของเรานั่นเอง

โดยพลอยได้แรงบันดาลใจมาจากเทรนด์เล็บของญี่ปุ่น

ซึ่งตามปกติแล้วเทคนิคนี้เค้าจะใช้กับการทาสีเจล

แต่วันนี้พลอยจะนำมาประยุกต์ใช้กับสีเล็บธรรมดาบ้านๆทั่วไป

ซึ่งลุคนี้จะให้ความสุภาพ หวานๆ ทำแล้วดูสะอาดตา 

อยากรู้แล้วว่าทำยังไง ไปดูกันเลยยย 

ขอบคุณที่ติดตามอ่านนะคะ 

misscandyunicorns

misscandyunicorns

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยค่ะ พลอยชอบเรื่องเกี่ยวกับเล็บมาก ทุกๆHow to หรือ Review พลอยทำเองล้วนๆ พลอยอยากให้ทุกคนสนุกกับการทำเล็บค่ะ
อย่าลืมเข้าไปพูดคุยในบล็อกนะคะ

Inquiries : misscandyunicorns@gmail.com

FULL PROFILE