American style นู้ดง่ายๆแบบสายฝ. ด้วยสีน้ำตาลที่ใครๆก็รอด

10 2

สวัสดีค่าาาา สาวๆจีบันทุกคนนน

วันนี้เรามาแต่งลุคสายฝ.แบบง่ายๆที่มือใหม่แต่งตามได้ค่ะเนื่องจากเราเป็นสาวไทยไร้เบ้าตาและหน้าป้านมากกก เลยอยากมาลองแชร์วิธีที่คิดว่าน่าจะออกมาเวิร์คในแบบของสาวไทยไร้มิติ(เช่น วีนัสเอง5555)ให้ดูกันนะคะ

ลุคนี้จะเน้นโทนนู้ด น้ำตาล ดูอุ่นๆ และการใส่มิติให้ใบหน้านะคะไฮไลท์ คอนทัวร์ บรอนเซอร์ มาเต็มค่ะพูดเลย5555

ในคลิปวีนัสมีทริคที่อยากแชร์สำหรับมือใหม่หลายอย่างนะคะ เช่น

• แต่งตาให้มีมิติแบบง่ายๆ
  • การใช้บรอนเซอร์เบล็นให้การคอนทัวร์ดูไม่แข็งจนเกินไป
  • ทาปากให้ดูอิ่มดูเต็ม

ฝากvideoไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะคะ ไปชมกันเล้ยยย~

kxxvenus

kxxvenus

สวัสดีค่ะ วีนัสนะคะ
ตอนนี้กำลังทำยูทูปเกี่ยวกับ beauty & lifestyle ฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆติดตามกันด้วยนะคะ

FULL PROFILE