มหากาพย์รวม"#แอพดีบอกต่อ"ที่จะทำให้ชีวิตสาวๆง่ายขึ้น+รีวิวเบาๆ แอพที่เขาว่าดีมันดีจริงหรือ??

12 3

ฮาโหลวววว สวัสดีค่าทุกคน วันนี้วีนัสจะมาแนะนำแอพดีๆที่มีอยู่ในโทรศัพท์ของเรากันค่ะ(บางแอพมีแค่ในiosนะคะ)รวมถึงจะรีวิวแอพถ่ายรูปที่น่าสนใจให้ดูกันด้วยน้าา เพื่อให้ชีวิตสาวๆเราง่ายขึ้นนะคะ :)

ในนี้ก็จะมีทั้งแอพฟรีและเสียเงินนะคะ ราคาระบุไว้แล้วในคลิปเลย ตัวแอพก็มาหลายแนวนะ ตั้งแต่การถ่ายภาพ ไลฟ์สไตล์ทั่วไป ตัวช่วยไดเอท ไปจนถึงพวกเกี่ยวกับเพลงและการสร้างvdoก็มีค่ะ - หวังว่าvdoนี้จะมีประโยชน์กับสาวๆจีบันนะคะ -

ปล.เพิ่งเริ่มหัดทำvdo&เพิ่งเคยตั้งกระทู้ครั้งแรก อาจจะยังไม่คล่อง ก็ฝากทุกๆคนช่วยติชมด้วยนะคะ/กราบบบงามๆ

kxxvenus

kxxvenus

สวัสดีค่ะ วีนัสนะคะ
ตอนนี้กำลังทำยูทูปเกี่ยวกับ beauty & lifestyle ฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆติดตามกันด้วยนะคะ

FULL PROFILE