คอนแทคเลนส์ คู่ละ 100 ก็เป็นฝรั่งได้. . ..

17 8

สวัสดีค่า ทุกๆโค้นนน นี่เป็นรีวิวคอนแทคเลนส์อันแรกของหนูเลย 5555ก็อาจไม่ค่อยโปรสักเท่าไหร่ ทำเล่นๆงับ แต่จะพัฒนาฝี่มีเรื่อยๆนะงั้บบบ เข้าเรื่องกันเลยดีกว่า หนูพึ่งมีโอกาสใส่ คอนเเทคเลนส์แบบ ฝรั่ง ครั้งแรกเลย อันนี่คือเนียนมาก จากแบรนด์ Sweety Lens+ซึ่งแบรนด์นี้ก็มีมานานเเล้วว แต่... ล่าสุด ทางเเบรนด์ได้ทำลายใหม่มา ซึ่งสวยมากก เนียนมากกฝรั่งสุดๆ และที่สำคัญราคาถูกมั้กกกกก ไปดูกันเลยย

แพ็คเกจคุ้นหน้าคุ้นตาอยู่ล้าวช่ายม่าาา น่ารักฟริ้งฟริ้งมั้กก ที่สำคัญใส่สบายด้วยยรุ่นที่ได้มามี spatax gray กับ Batis blue ค่ะ ส่วนตัวชอบ Batis blue มากก 

ก่อจะเริ่มขอให้ดูตาจริงๆก่อนงั้บบ สังเกตมั้ยคะ ว่าถ้าแต่งหน้าละไม่ใส่คอนเเทคเลนส์ มันหมวยมากกกก ถึงจะดำก็เกอะ  555555  

1.Batis Blue/// บอกเเล้วใช่มั้ยย ว่าชอบบ เป็นไงหล่ะ ฝรั่งพอมั้ยยย สมใจยังง 555555 เขียวอะไรเบอร์นั้น นัวจนลืมมมม เเซ่บลืมมมม ไปตำ ค่ะ!!!!!2.spatax Gray/// ดดยส่วนตัวคิดว่า มันธรรมดา แต่.... นัวค่ะ มีความนัวววว เเละเนียน ก็ชอบนะ แต่ชอบอันบนมากกว่า ใครสายเทาไปลองเบิ่งงง

♦ จบแล้วสำหรับการรีวิวฮ่ะ ขอจบการรายงานเพียงเท่านี้ ♦ ♣ท่านผู้ชมสามารถ ติชมได้นะครับ และจะนำไป♣แก้ไขให้ด๊ ♥ ขอบคุณครับ ♥

Lee Jan

Lee Jan

FULL PROFILE