Best Friend Does My Makeup ! ติช่าแต่งหน้าให้เพื่อนสนิท

14 4

สวัสดีค่ะทุกคน หลังจากห่างหายไปจากการทำกะทู้ไปปีกว่าๆ

วันนี้ปิ่นกลับมาพร้อมกับวิดิโอที่ถ่ายกับเพื่อนรักตอนม.ต้น ติช่า เดอะเฟสนี่เองงง

วิดิโอนี่เราอัดกันเล่นๆตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว ช่วงนั้นว่างกันมากเลยคิดไอเดียนี้กันขึ้นมา

เพิ่งจะมีโอกาศได้ลงเนื่องจากว่าขี้เกียจแต่งวิดิโอจนเกือบลืมว่าถ่ายกันเอาไว้ 55555555

อยากจะรู้ว่าเทคนิคการแต่งหน้าของติช่าเป็นยังไง จะพังหรือจะปัง กดที่คลิปเลยค่ะ :) 

pinaprill

pinaprill

IG :@pinapril

FULL PROFILE