[อยากเป็นวัยสะรุ่น] รีวิวรองเท้านันยาง ชูก้าร์ <3

10 5

สวัสดีค่าา รีวิวแรกของเราเบยยย ....พอดีซื้อรองเท้านันยางรุ่นใหม่ที่เค้าออกแบบมาให้สำหรับเด็กผู้หญิงอย่างเราโดยเฉพาะ ราคาไม่แพง เลยอยากเอามารีวิวให้สาวๆได้ชมกันค่ะ ....เราซื้อจากเวป central online ค่ะ ได้กล่องมาแล้วกรี๊ดมากกกก สวยหวาน นั้ลล้ากก ถูกใจมั่กๆ

ด้านบนกล่องจะเป็นชื่อยี่ห้อค่ะ สวยหวานจิงๆ 

เปิดกล่องๆ ขอชมว่าแบรนด์ใส่ใจทุกรายละเอียดจริงๆค่ะ ... พอเปิดกล่องมาจะพบข้อตวามเขียนว่า "Sweeter Steps, Sweeter World" แปลว่า ทุกย่างก้าวที่หวานขึ้น โลกก็หวานขึ้น....เฮ้ย ! ใช่หราาาา 555 

แกะๆ ออกมาเป็นแบบนี้ค่า ตัวรองเท้าเป็นสีขาววววสุดๆไปเลยอะ อารมณ์รองเท้าพละสมัยวัยใสเร้ยย ตรงพื้นรองเท้าเป็นลายแถบสีม่วงค่ะ หวานๆ ส่วนสายของไซส์ 39 จะได้เป็นสายสีม่วงค่ะ

สายหว้านนน หวาน.....แต่จริงๆเราอยากได้สายสีฟ้ามากกว่า...แต่ถ้าอยากเปลี่ยนสีสายเห็นเค้าว่าต้องซื้อเพิ่มค่ะ ...อันนี้ขอตินิดส์นึงว่าน่าจะให้เราเลือกสีของสายได้มากกว่า 

โลโก้จะเหมือนกับตัวกล่องด้านนอกค่ะ 

โคลส อัพ พื้นรองเท้าให้ดู 

ถ่ายมุมข้างๆ 

พอลองใส่แล้ว ปรากฏว่ามันใหญ่กว่าเท้าเราง่ะ...คือไซส์เท้าเรา 39 ค่ะ เราสั่งออนไลน์มาไม่ได้ลองก่อน ปรากฏว่าใส่แล้วหลวมโครกเบย แอบเสียใจแต่ก็พอใส่ได้ค่ะ...ข้อดีของรุ่นนี้คือใส่แล้วเท้าดูยาว ดีไซน์กระชากวัย ส่วนข้อเสียคือมันเปื้อนง่ายเฟร่ออะ ใส่เดินเล่นวันเดียวก็ดำแว้ว ใส่หน้าฝนไม่ต้องพูดถึง เละแน่นอนนน เหมาะกับใส่เที่ยวเดินห้าง เดินสยาม ช่วงหน้าร้อนหรือหน้าหนาวมากกว่าค่ะ เพราะไม่ต้องกลัวว่ารองเท้าจะเปรอะง่าย 

JellyBelly88

JellyBelly88

FULL PROFILE