Kat Von D Shade and Light Eye Contour Palette เพื่อนๆคิดว่าคุ้มมั้ยคะ?

2 3

สวัสดีค่ะ เรากำลังจะตัดสินใจซื้อ kat von d shade and light eye contour palette แต่เราได้ดูรีวิวฝรั่งบางคนบอกว่าเนื้อดีมากแต่ไม่จำเป็นต้องมีหมดทุกสีในนี้ซื้อพาเลทอื่นก็ได้ ทำให้เราเริ่มไม่มั่นใจกลัวไม่คุ้ม แต่เราชอบที่เป็นแมทหมดและเนื้อเค้าน่าจะดีจริงๆเพราะมีแต่คนชื่นชม เราเลยจะมาถามเพื่อนๆที่มีอยู่ว่ารู้สึกคุ้มมั้ยคะ และรู้สึกสนุกกับการเล่นพาเลทนี้หรือเบื่อคะ เราเคยมี Naked 1 แต่รู้สึกไม่เหมาะกับเราเลยถึงแม้ทุกคนจะบอกว่าใช้ง่ายแต่เรากลับรู้สึกไม่ชอบ ตอนนี้เรากำลังลังเลว่าจะซื้อ Naked 2 Naked basic หรือ Kat Von D ดีถ้าซื้อเบสิคเพิ่มเงินอีกหน่อยก็ได้พาเลทนี้แล้ว เราเป็นคนผิวขาวเหลืองตาสองชั้นหลบในมาก หมวยสุดๆเลยคิดว่าอายแชโดว์เนื้อแมทน่าจะเหมาะมากกว่าค่ะ

Picture credit on Sephora

MinkVi

MinkVi

FULL PROFILE