Review : Sephora Favorites Paint It Pink Set ;SHERLETUBBIES

16 10

สวัสดีค่าาา วันนี้เชอร์รี่มีของใหม่มานำเสนอออออขอชวนสาวๆเสียทรัพย์เป็นเพื่อนกันหน่อยนะคะ > <

สิ่งที่จะมาพูดถึงวันนี้ก็คือออ Sephora Favorites Paint It Pink Set ค่ะ !

หน้าตากล่องนี่อลังการมากคุณพระ !!!กล่องสีชมพูฟรุ๊งฟริ๊ง+ตัวหน้งสือสีทอง+ลูกๆตัวเล็กๆยืนเรียงแถวหน้ากระดานแบบนี้ .....จัดสิ่ครับรออะไร !

แถ่แด้ > < มาถึงหน้าตาลูกๆข้างในกันบ้างนะคะเท่าที่จำได้ ที่เป็น full size เลยก็จะมี lip ของ laura กับ single eye shadow ของ UD ค่ะอ้อออ ! ฟองน้ำไข่อันโด่งดังด้วย BeautyBlender นั่นเองค่าาาา

และนี่ก็คืออออออ สวอชสีจากสรรพสิ่งทั้งหมดที่สวอชได้นะคะ > <(หนูขอเว้น ยาทาเล็บ มาสคาร่า และฟองน้ำไข่นะคะ 5555555555)

สุดท้ายจะลากันไปด้วย Finish look ที่ใช้เจ้าตัว set นี้แต่งค่ะ แค่ที่แขนจะไปสะใจอะไร ฮึฮึฮ่าฮ่าฮ่าาาา ...

เรื่องของเรื่องก็มาชวนเสียทรัพย์นั่นและค่ะ

เพื่อนๆคนไหนมีใจรักในสีชมพูวววนี้ต้องจัดเลยนะคะ ;3

เรามาพูดถึงราคาอีกสักหน่อยเนอะ เรื่องความคุ้มต้องมาค่ะ !40 US แปลงเป็นค่าเงินไทยคร่าวๆ เชอร์รี่จะลองก็คูณเรท 35 บาท ดูเนอะ

40*35= 1,400 ค่าาา โอ้ยยย อะไรจะถูกปานนั้นนนน

BeautyBlender บ้านเราก็ขายอันละเกือบพันละค่ะ TTยังค่ะ ยังไม่พอ เปรียบเทียบกับมูลค่าของที่คิดมาแบบราคาเต็มก็คือ...122 US value จ้าาา เทียบเป็นเงินบ้านเราได้ เท่ากับ 4,270 บาทค่ะ 

นี่เค้ายังไม่ได้บวกค่าภาษีนำเข้า บลาบลา หรืออัลไลเลยนะ คิดตามราคาที่เคลมไว้หน้ากล่องเลยนะ   พวกตัวเองๆทนไหวหยออออ ._.

มาสร้างกิเลสเพิ่มให้ทุกคนได้แบบนี้ก็นอนหลับฝันดีแล้วค่ะ ถถถถถถถถถถ เชอร์รี่ไปก่อนนะคะ เจอกันกระทู้หน้าค่ะ 

อ้อออออ!!!!!!  มีอีกเรื่องง เรามีเป็นแบบวีดีโอให้ดูกันด้วยนะคะ ใครคิดถึงเค้าไปฟังเค้าเมาส์มอยได้นะ (ใครจะคิดถึงแกรรร ถถถถถถ) 

ไปจริงๆแล้วนะคะ บ๊ายบายยยยยยย  จู้บบบบบบบ -3- 

sherletubbies.

sherletubbies.

สวัสดีค่าาา
ชื่อเชอร์รี่นะคะ อายุ 21 ปีค่ะ
รู้สึกว่าตัวเองมีความสุขทุกครั้งที่ได้แต่งหน้าเลยค่ะ ไม่ว่าจะเป็นแนวไหน แต่ยังไม่ค่อยเก่งเลยค่ะ จะพยายามฝึกงนต่อไปเรื่อยๆนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่าาา

มีอะไรจะติชม หรือแนะนำ ก็ยินดีรับนะคะ ขอบคุณ Jeban ที่ทำให้เชอร์รี่พัฒนาสกิลการแต่งหน้ามาถึงทุกวันนี้ค่าาาา <3

FULL PROFILE