GOSH Velvet Touch Lipstick

10 2

สวัสดีค่ะเพ็ชรเห็น GOSH เครื่องสำอางค์แบรนด์จากประเทศเดนมาร์ก เพิ่งมาเปิดตัวที่ไทย แต่เพ็ชรเคยใช้ผลิตภัณฑ์ของเค้ามาก่อน แล้วชอบมากกกก เริ่มจากไปถู สวอช โดยที่ไม่เคยรู้จักแบรนด์มาก่อน แล้วยังไง? คุณคะ มีความดีงามหลายตัวเลย เลยจัดมาบ้าง แต่ที่รู้สึกปิติมากที่สุด เพ็ชรให้ลิปสติกเนื้อmatte รุ่น Velvet Touch Lipstick แหม..ทำไมอะหรอ คืออย่างนี้ เนื้อเนี่ยนะ นุ่ม สีชัดปิดสีปากมิด ติดทนแต่ควรเติมระหว่างวัน ราคาก็ดีลื้ม(Drugstore prices) ที่สำคัญนะ มีสีให้เลือกหลายสีมาก สีโดดเด่นและค่อนข้างหายากในแบรนด์อื่นของ Drugstore ไปดูสีกันค่ะ 

3สีที่เพ็ชรเลือกมามันดีค่ะคุณ แต่ต้องขอโทษจริงๆที่เพ็ชรจำราคาไม่ได้ แต่ไม่แพงและคุณภาพเลิศ อ๋อ! เพ็ชรไม่แพ้ด้วย ปกติลิปสติกบางตัวเพ็ชรแพ้ ยังไงลองไปเล่นที่เคาท์เตอร์เนอะ ที่เซ็นทรัล ลาดพร้าว นี่ๆที่ปัดแก้มก็ดี และก็รองพื้นเนื้อแมท

XOXOPetchilla Wink

petchilla_wink

petchilla_wink

FULL PROFILE