Colourpop. . .

22 12

สวัสดีจ้า

วันนี้มารีวิว colourpop ที่ตอนนี้ตัวเองกำลังอินอยู่

จากรูปพูดถึงเซตแรกก่อนเนอะ นั่นคือ อายเชโดว์ colourpop x KATHLEENLIGHTS (Where the night is) เป็นแนวชิมเมอร์วิ๊งๆนะคะ แต่ไม่วิ้งเว่อร์ สีสดชัด สวยมากๆเซ็ตนี้ super shock shadow ก็จะมีสี  (จากซ้ายไปขวานะ)1.Weenie2.Porter3.Midnight4.Telepathy

ไปจ้า

เซตที่ 2 จะเป็นColourpop Sculpting Stix เป็น highlight และ Contour นะจ๊ะเนื้อเค้าจะออกครีมๆ คอนโทรลง่าย สีจะออกแนวบางๆไม่ชัดมาก ปาดลงไปสีออกไม่ค่อยสม่ำเสมอแต่ก็อย่างว่าเราต้องเกลี่ยอยู่แล้ว เนื้อจะออกมายังไงก็ไม่มีผลเนอะ ว่าแต่ปาดออกมาเซตแล้วสวย ก็เริ่ดละ

ไปดูสีกันเลยด้านล่าง 

ไปต่อจ้าตัวสุดท้าย

Colourpop Lippie Stix ลิปสติกเนื้อ Matte สี Ladyเนื้อออกแมทแต่ยังคงความชุ่มชื่นอยู่นะคะ กลิ่นหอมน่ากินมาก

ไปดูรูปจ้าด้านล่าง

เป็นไงบ้างจ๊ะ  หวังว่าคงถูกใจสาวๆและเป็นประโยชน์นะคะสำหรับเราแล้วโอเคมากค่ะ

ไปดูปาดสีภาพรวมกันจ้าด้านล่าง

ดูรูปสีลิปสติกอีกสักรูปเนอะ

ผิดพลาดตรงไหนขออภัยด้วยนะคะวันนี้ขอตัวลาไปก่อน

ปริ๊งBye byeSee you again

sawhapam

sawhapam

สวัสดีค่ะ (ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ)

ชื่อเล่น (ปุ๊กกี้)

ชื่อผู้ใช้ใน jeban --> sawhapam อ่านว่า "สวาปาม"

เราขอขอบคุณและเป็นกำลังใจให้กับทุกท่านที่รังสรรค์ผลงานดี ๆ ออกมาให้ติชม ขอขอบคุณที่นำเสนอทริคความสวยความงาม สุขภาพและอื่น ๆ แบ่งปันประสบการณ์ให้อ่านกันมากมายนะคะ

*_*…............*_*
และขอขอบคุณ (บ้านจีบัน) ที่สร้างเพจ chic chic แบบนี้ขึ้นมา และมีของรางวัลมาให้ร่วมลุ้นสนุกสนานกันอยู่เรื่อย ๆ ค่ะ

รักมาก ♡♡♡ จะแว่บ ๆ เข้ามาอ่านเข้ามาดูเพจนี้อยู่เรื่อยๆนะคะ

"Make up is Magic!"

FULL PROFILE