>>>Review<<< Odbo wonderful lip pencil

10 6

สวัสดีค้า กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกของเราเลย เย้ๆบังเอิญวันนี้เราได้เข้าร้านเครื่องสำอางใกล้ๆบ้านแล้วเจอlip pencil ตัวนึงของodbo เข้าค่ะ เลยเอามาลองเล่นให้เพื่อนๆดู ไปดูกันเลยค้าาาาาาา

สีปากจริงๆของเราขอบปากจะคล้ำส่วนริมฝีปากจะสีคล้ำและซีดนิดหน่อยน่ะคะ คิดว่าเพื่อนๆคงอยากดูรีวิวกันแล้วงั้นเราไปเริ่มกันเลยค่ะสำหรับลิปodboนี้เราซื้อมาสามสีด้วยกันน่ะคะ

คือเบอร์02 04 และ12 สีค่อนข้างต่างกันเลย ไปดูสวอตช์บนริมฝีกปากันเลยค้าาาาาา

สีแรกสีเบอร์04 ชื่อสีtipsy ค่ะสีจะออกแนวชมพูอมส้มนีออนๆ. ทาแล้วสวยดีค่ะ 

สีที่สองสีเบอร์ 02 ชื่อสีnude สีนี้เป็นสีนู้ดอมม่วงอมน้ำตาล สวยอีกเช่นเดียวกันค่ะ สีแปลกตามากๆ

แอบงงกับกล้องเหมือนกันทำไมถ่ายออกมาแล้วได้สีน้ำตาลเทาอย่างนี้ แต่ก็สวยดีค่ะ ชอบมากเลย

สีต่อไปสีเบอร์12 ชื่อสีsangria สีน้ำตาลออกแดง ทาแล้วร้ายดีค่ะชอบมากที่สุดในสามเบอร์เลยไปดูรูปกันเลยค้าาาา

สีทุกตัวด้วยความที่เป็นลิปแบบดินสอก็จะค่อนข้างแมทน่ะคะ เพื่อนๆที่ปากแห้งก็ทาสีผึ้งบำรุงก่อนเพื่อปากที่สวยและดูดีน่ะคะ 

จบไปแล้วน่ะคะสำหรับรีวิว odbo wonderful  lip pencil สุดท้ายนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวกับเพื่อนๆด้วยน่ะคะแล้วมาเจอกันใหม้ในกระทู้หน้าน่ะคะ บ๊ายบายค้าาาา

Rimtarn_sutirim

Rimtarn_sutirim

FULL PROFILE