PASSIONVILLE : POWDER BLUSH ON THE ROAD!

31 16

ช่วงนี้เริ่มมีฝนประปรายลงมาบ้างแล้วสาวๆอย่าลืมดูแลสุขภาพกันด้วยนะคะ และด้วยสภาพอากาศที่เปลี่ยนแปลงบ่อยเราจึงต้องหาภูมิคุ้มกันใส่ตัว ก็ของสวยๆงามๆนี่ไง แฮร่!!!   (เกี่ยวมะ)

กลับมาอีกครั้งวันนี้ด้วยเรื่องราวของบลัชออนค่ะ ของดีไม่แพงแบรนด์คนไทย โบ๊ทใช้มาซักพักแล้วจึงเอามารีวิวให้เพื่อนๆได้เก็บข้อมูลกันเพิ่มเติม  ไปกันเล้ยยยย 

สีบลัชมีความน่ารักสดใส มีทั้งเนื้อแมทและชิมเมอร์ วันนี้โบ๊ทแอบมีสีใหม่มาให้เพื่อนๆได้ชมก่อนใครด้วยนะคะ ลุย 

เริ่มต้นกันด้วยสีใหม่ป้ายแดงที่ทางแบรนด์พึ่งออกมาสดๆร้อนๆ ค่ะ

S06 : Bryce Canyon Night Sky(Stargazing) ตัวนี้เป็นเนื้อชิมเมอร์ละเอียดดดด ไม่รู้จะบรรยายสีอย่างไรแต่เห็นครั้งแรกก็วางนางลงไม่ได้จริงๆ

M14 : Going-to-the-sun road,Montana (Matte)

นี่ก็เป็นอีกหนึ่งสีใหม่ที่ออกมาเช่นกัน เป็นได้ปัดแก้มและเฉดดิ้งเลยค่ะ เนื้อละเอียดปัดง่าย ติดทนด้วย >~< ชอบอ่า

M02  Flamingo Road,Las Vegas(Matte) ชมพูนมๆเจือพีชเล็กๆคุณหนูสุดๆ 

M03 : lowa Roadside Pink Flowers(Matte) ชมพูนมเย็น ปัดแล้วอยากกลายร่างเป็นบาร์บี้ 

M09 : Pink Dancing Rock Route, Califonia โทนชมพูน้ำตาลอิฐ ปัดง่ายใช้ได้ทุกวัน 

M10 : yellowstone Road trip(Matte) ส้มอมเหลืองสีนี้ปัดไม่ยากเลยนะคะปัดเดียวก็เก๋ไม่ซ้ำใคร ใช้ผสมกับสีอื่นๆ ก็ยิ่งดูน่ารักสดใส ใช้บ่อยมากกก 

M13 : Red Bus on Oxord Street (Matte) แดงส้มบ่มแดดดีงาม เวลาปัดส่วนใหญ่โบ๊ทแตะแค่นิดเดียวค่ะเพราะสีเค้าชัดมาก ใครเบื่อ โทนชมพู พีช ลองหามาไว้ในครอบครองดูค่ะ คุณค่าที่กรุสาวๆคู่ควร 555 

S07 : Pink Dusj Sky,New Mexico(Stargazing)

บลัชออนเนื้อชิมเมอร์อีกตัวสีนี้โบ๊ทได้มาก่อน S06 จะออก มองผ่านๆ เหมือนจะคล้ายกันแต่ความคิดเห็นส่วนตัวโบ๊ทว่า S06 มีความบ่มแดดมากกว่า ตัวนี้จะออกชมพูตุ่นๆกว่านิดนึง สวยคนละแบบค่ะ ควรมีทั้งคู่  55555 

Hilight สุดท้ายยยย  Create you niverse

Velvet matte 05 jupiter !!!! เกินคำบรรยาย สวยวัวตายกระบือล้ม กลิ้งสิบแปดตลบ อะไรขนาดน้านนนน

น้ำตาลแดงอมส้มอิฐ  โอ้ยยยยย  limited นะคะสาวๆ

รวมสีบลัชชัดๆกันอีกรอบค้าบบบ  สำหรับวันนี้คงต้องขอลาความสนุกสนานไว้เพียงเท่านี้ก่อน หวังว่าจะถูกใจกันไม่มากก็น้อยนะคะ  ขอบคุณทุกคนที่เปิดกระทู้เข้ามาดูนะคะ 

(มองข้ามความรกของเบื้องหลังไปนะคะ 555 บ๊ายบาย) 

rabbitllcute.telling

rabbitllcute.telling

สวัสดีค่ะ โบ๊ทเองนะคะ เป็นคนรักเครื่องสำอาง รักการท่องเที่ยวโดยเฉพาะทะเลเราเที่ยวได้ไม่มีเบื่อเลย :) ตอนนี้ก็ เข้าสู่วัย 3+++ แล้วจ้า ก็จะมีความใส่ใจในเรื่องของการดูแลตนเองมากขึ้น ยังชอบเล่นสนุกกับผลิตภัณฑ์ต่างๆ อยู่ตลอด และรักการแบ่งปันข้อมูลต่างๆให้กับคนอื่นๆด้วยค่ะ

ฝากติดตามกันได้นะคะ
FB Page : Rabbitllcute.Telling
IG : Rabbitllcute.telling
Youtube : Rabbitllcute Telling
Line : rabbitllcute

FULL PROFILE