❀Howto แต่งภาพสีชมพูลงไอจี swaggieนิดๆไม่outแน่นอนนน

11 3

สวัสดีค้าาา กระทู้นี้จะมาสอนทำธีมไอจี สีม่วงๆชมพูๆ สไตล์ดาร์กๆswagไม่เหมือนใคร ขั้นตอนง่ายๆดังนี้ หรือกดดูคลิปเพื่อความเพลิดเพลินนะค้าาา

แอพที่ใช้เป็นVSCOCAM และที่สำคัญใช้ฟิลเตอร์ฟรีสุดฮิตอย่างHB2นั่นเองงงงงงงงงงงการแต่งจะอยู่ในคลิฟนะคะะ

ขั้นตอนต่อไปนั้นคือการใส่Hightlightsค่ะ หรือว่าให้undertoneสีภสพของเราเป็นสีสันตามต้องการเลยยยยซึ่งวันนี้ใช้เป็นสีม่วงๆชมพูๆค่ะ. แค่นั้นก็เสร็จแล้วค่า. ถ้าชอบอยากให้ทำอีกก็รีเควสได้น้าาา xoxo

samtaybler

samtaybler

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ xoxo

FULL PROFILE