[ HOW TO ] RED LIPS ใช้เครื่องสำอางน้อยชิ้นแต่แซ่บไปถึงดาวอังคาร - Jan Thitirat

12 4

[ HOW TO ]   RED   LIPS       ใช้เครื่องสำอางน้อยชิ้นแต่แซ่บไปถึงดาวอังคาร - Jan Thitirat

ความแซ่บจริงๆไม่ได้ประเมินจากเครื่องสำอาง แต่แค่มีลิปสีแดงแค่นี้ชีวิตก็ปังได้แบบไร้สาเหตุ อย่าลืมถ้าปากแดงแล้วส่วนอื่นควรเบานะคะ ไม่งั้นจะเหมือนแต่งหน้างิ้วน่ะจ้ะ ความแซ่บจริงๆไม่ได้ประเมินจากเครื่องสำอาง แต่แค่มีลิปสีแดงแค่นี้ชีวิตก็ปังได้แบบไร้สาเหตุ อย่าลืมถ้าปากแดงแล้วส่วนอื่นควรเบานะคะ ไม่งั้นจะเหมือนแต่งหน้างิ้วน่ะจ้ะ S U M M E R นี้ใครไม่ได้ไปทะเลไม่ต้องเสียใจกันไปนะคะ เพราะถึงแม้เราไม่ได้ใส่บิกินนี่แซ่บๆ แต่เราก็แต่งหน้าแซ่บๆได้ค่ะ วันนี้แจนมีลุค ใช้เครื่องสำอางน้อยชิ้น แต่แซ่บไปถึงดาวอังคารมาฝากเพื่อๆนกันคะ เป็นไงค่ะ ชื่อก็อร่อยแล้ว คลิปจะอร่อยขนาดไหน ต้องตามไปชมกันแล้วล่ะคะ ว่าแจนมีเทคนิคอะไรมาฝากเพื่อนๆกันบ้าง เทคนิคนี้เอาไปปรับใช้ได้ในช่วงเวลาที่แบบ อุ๊ย! ไปต่างจังหวัดแต่ลืมเครื่องสำอาง      ทำไงดี ใช้อะไรแทนอะไรได้บ้าง ไปชมกันค่า

อย่าลืมน่ะจ้ะ^^..... ชอบกด LIKEใช่กด SHAREขอบคุณค่าาาา.☕..Stay Cosy..

.  • Products Used  nars all day luminous weightless foundation  beauty blender  benefit rockateur blush  laura mercier translucent powder  cosluxe eyebrow caramel  kate eyebrow  heavy rotation eyebrow mascara  mei linda eyeliner  gino mccray eyelash curler  mascara l'oreal 4d  sephora lip stain always red              • Music  TO U        • Location  Studio NOMAD CO.,LTD     • I hope that you guys enjoy!

Jan Thitirat

Jan Thitirat

มีความสุขที่ได้มาแชร์ประสบการณ์กัน^^
MORE
🎶TIKTOK: Janthiti_makeup

FULL PROFILE