CHALLENGE: มาดูกันดีกว่าว่าปิดตาแต่งหน้าจะออกมาเป็นอย่างไร [Blindfolded Makeup Challenge]

6 5

สวัสดีค่าเพื่อนๆ กลับมาพบกับฝนและกานกันอีกแล้วนะคะ วันนี้พวกเราจะมาทำ Challenge กันอีกแล้ว ซึ่งอาทิตย์นี้เนี่ยจะเป็นเกม Blindfolded Makeup Challenge หรือการให้เพื่อนเราคนหนึ่งปิดตาแล้วแต่งหน้าเพื่อนอีกคนนั่นเองค่ะ อาทิตย์นี้กานจะเป็นฝ่ายแต่งให้ฝนค่ะเกมนี้จะท้าทายขนาดไหนไปดูกันเลยดีกว่าค่ะ

เป็นยังไงกันบ้างค่ะ เพื่อนๆลองเล่นดูกันได้เลยน๊า ตลกและท้าทายมากพอสมควรเลย 555 เพราะว่ามองไม่เห็นอะไรเลยค่ะ อาทิตย์หน้าจะเป็นรอบฝนแต่งให้กานนะคะ ติดตามรับชมกันได้เลย ยังไงก็หวังว่าเพื่อนๆจะชอบวิดีโอนี้นะคะ ขอบคุณที่ติดตามรับชมพวกเรามาค่ะ อย่าลืมมาทักทายกันได้ที่ social media ต่างๆ ทั้ง facebook และ instagram เลยนะ ตามลิ้ง my profile ข้างล่างนี้เลย แล้วพบกันใหม่สัปดาห์หน้าค่า เยิฟฟฟฟ  

fxxkbeauty

fxxkbeauty

Hi! We're FON x KARN from Thailand!
Make up is our PASSION ♡
We always remind ourselves that everyone can never stop learning and that is what we're look forward to everyday :D

FULL PROFILE