ใช้ฮาดะลาโบะแล้วผดผื่น สิวขึ้นจะใช้ต่อดีมั้ย??

4 9

คือใช้ฮาดะลาโบะ ประมาณ3วันค่ะ สีขาว วันแรกก็หน้านุ่มดี ประมาณ3วัน รูขุมขนดูเล็กลงนะ เริ่มเป็นผื่นๆเล็กๆที่บนหน้า คล้ายๆสิวผด ไม่คันนะ พอต่อมาเหมือนผื่นมันแห้งๆแต่หน้าก็สากๆอยู่ดี ผิวตรงที่ไม่เคยเป็นอะไรก็สาก  เห็นมีคนบอกหลายคนเลยว่าช่วงแรกๆผิวมันจะปรับสภาพทำให้เป็นผดผื่น หลังจากนั้นก็จะหาย หน้าใสเด้ง เราเลยกะว่าจะลองใช้ไป1อาทิตย์ ถ้าไม่โอก็ทิ้งเลย แต่ตอนนี้เราลังเลมากอ่ะว่าจะใช้ต่อดีมั้ย กลัวหน้าพังอ่ะTTแต่ก็เสียดาย คนแพ้ก็เยอะด้วย ใกล้เปิดเทอมแล้วไม่อยากหน้าพังเลย

ปล.เราเป็นคนหน้ามัน เป็นสิวง่าย แต่ขาดน้ำค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 

Tannsk16433

Tannsk16433

-Tan SK.
-17 yrs.
nice to meet you all! :)

FULL PROFILE