เมื่อเพื่อนๆ jeban ว่า แป้งฝุ่น Three ดี จะไม่ซื้อมาลองได้ยังไงกัน

15 7

อาทิตย์ก่อนตัดสินใจอยากลองแป้งฝุ่นใหม่ๆเพื่อเอามาใช้รองพื้นตัวใหม่ แต่เอ ซื้อตัวไหนดีน๊า พอถามสาวๆ jeban หลายเสียงก็แนะให้ลอง แป้งฝุ่น Three

สาวๆว่ามาแบบนี้ ก็เริ่มศึกษาข้อมูล จนสุดท้ายก็ได้มาครอบครองเรียบร้อย โอนเงินเมื่อวาน วันนี้ได้ของแล้ว บริการรวดเร็วประทับใจกับ Central online ^^

(ซื้อเพราะดันไปเจอ Promotion แถม ลังเลระหว่าง Shu กับ Three อยู่แท้ๆ)

ที่สั่งมาเป็น THREE Ultimate Diaphanous Set ค่ะ

ในเว็ตก็จะมี

• THREE Ultimate Diaphanous Loose Powder (Colorless) 17 g.
  • Balancing Cleansing Oil 7 ml.
  • Concentrate Cream 4 g.
  • Balancing Soap 10 g.
  • กระเป๋าเครื่องสำอาง (Cosmetic Bag)
  • Makeup Voucher มูลค่า 2,000 บาท
  • ถุงซิปของแถมจากเซ็นทรัล (ระบุมาทีหลัง มาตอนสรุปยอดการสั่งค่ะ)

ของจริง ได้มาแบบนี้ค่ะ

แหม ลืมเอา Makeup Voucher มาโชว์ เก็บใส่กระเป๋าไปเรียบร้อย

พัฟนิ่มอย่างที่หลายคนรีวิวจริงๆค่ะ

ของแถมก็เล็กตามขนาด แต่ก็ยังดีกว่าไม่มี เนอะ

สภาพของดีค่ะ มาในรูปกล่องพัสดุ จัดส่งเร็ว (ไม่ได้ใช้บริการของไปรษณีย์ไทยค่ะ) มีการโทรมาสอบถามก่อนเข้ามาส่งด้วย (สั่งมา 3 ครั้ง เป็นแบบนี้ทุกครั้ง ปลื้ม)

บริการนี้ก็สะดวกสำหรับคนที่ไม่มีเวลาไปห้าง ไว้ใจได้ด้วย

**ลืมบอกราคา เซ็ตนี้เสียไป 1950 บาทค่ะ ไม่มีค่าส่ง**

จริงๆ ที่เคานเตอร์อาจจะมีโปรโมชั่นลดอยู่ก็ได้นะคะ แต่เมื่อจ่ายตังค์ได้ของมาแล้ว เราจะไม่คิดมาก ^^ ตอนนี้ขอเห่อของก่อนนะคะ

PS. แอบบ่นนิดนึง

สั่งของเมื่อวาน วันนี้ทางCentral เพิ่งออกโปรฯพิเศษ วันนี้เท่านั้น!! รับคะแนน The 1 Card เพิ่มอีก 10 เท่า*

กรี๊ดด อารมณ์แม่บ้านเข้าสิง เกือบได้ point the 1 card เพิ่มอีก 10 เท่าแล้วเชียว ฮื่อๆๆ

AlexJ

AlexJ

สวัสดีค่ะ
เราเป็นคนผิวผสม รูขุมขนกว้าง เป็นพวกผิวแพ้ง่ายและไวต่อการระคายเคือง ผิวแดงคันง่าย และก็เป็นสิวง่ายมาก แต่ก็ไม่เคยคิดที่จะหยุดสวย
อยากจะสนุกกับการแต่งตัวแต่งหน้าไปเรื่อยๆ

เรามาเรียนรู้โลกของ Cosmetics และการดูแลผิวให้สวยสุขภาพดีไปพร้อมๆกันนะคะ

FULL PROFILE