คนใช้ cathydoll หรือ karmarts เข้ามาหน่อยน้า

5 6

สวัสดีค่ะ ก็ศึกษาจากรีวิวมาก็เยอะอยู่นะคะว่ามีทั้งดีและไม่ดี เลยอยากมาขอรีวิวเพิ่มเติมจากสมาชิกในจีบันบ้างไรบ้างค่ะ ว่าเคยลองใช้ไอเท็มหรือสินค้าตัวไหนแล้วรู้สึกว่ามันโอเคหรือมันไม่โอเค ก็มาแชร์กันเนอะ อยากรู้ค่ะ ถ้ามันโอเคเราจะไปสอยมาใช้เองมั่งค่ะ อยากสวยเหมือนกัน55555 ไอเท็มสินค้าอะไรได้หมดเลยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าน้า : )

pan pony

pan pony

สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก : )

FULL PROFILE