เฉดผมสีเทาสุดเก๋ที่สาวๆ ไม่ควรพลาดค่าาาา

15 9

เทรนด์การทำสีผมปีนี้ต้องยกให้สีเทาเลยค่ะ ขอบอกว่ามาแรงมากก การทำผมสีเทา ที่สาวๆ ทั่วโลกกำลังอินนอยู่ตอนนี้ก็มีหลากหลายเฉดมากค่ะ เช่น เทาเข้มเทาอ่อนเทาฟ้าเทาม่วง มีเยอะมากจริงๆค่า อย่าคิดว่าทำออกมาแล้วจะต้องออกมาหน้าดูแก่ ใครที่กำลังคิดอยากจะทำ ต้องลองงง !! ค่ะ ไม่ลองไม่รู้เนอะ อิอิ

ดังนั้น จังจังเลยได้คัดเลือก เฉดสีเทาแบบเก๋ๆคูลๆ มาให้เพื่อนๆได้ลองมาเป็นแบบ inspirations กันเยอะแยะเลยค่าาา จะได้ช่วยให้เพื่อนๆ ตัดสินใจได้ง่ายขึ้นน ;))

หรือ จะมัดผมยุ่งๆ ก็เพิ่มความเท่ไปอีกแบบค่าา

agoodhairvibes

agoodhairvibes

hairstylist&colorist
Sassoon academy London
I also love make up too ♡

Update hairtrends & haircare & all about my hair project via
IG. @agoodhairvibes #agoodhairvibes
FB. agoodhairvibes
Youtube channel. agoodhairvibes

FULL PROFILE