Boho chic makeup by Beauty Packky เเต่งหน้าสไตล์โบฮีเมี่ยนรับหน้าร้อนกันเถอะ!!

12 10

Hellooo Beauty Packky เองค่ะ หลังจากที่ห่างหายกันไปนาน

วันนี้เลยมีสิ่งดีๆมานำเสนอ อิอิ นั้นคือคลิปวิดิโอ How to อันเเรกของแพ็กเอง

ลุคนี้แพ็กจะใช้ชื่อ Boho นั้นก็ย่อมาจาก Bohemian นี้เอง

เเละลุคนี้เหมาะกับหน้าร้อน แต่งไปทะเล ไปกางแคมป์ ชิลๆเก๋ๆ ได้คะ

ที่สำคัญแพ็กได้มีทั้ง makeup and outfit ไว้ให้ ดูเป็นตัวอย่างด้วย

ยังไงไปดูกันเลยค่ะ

ในส่วน makeup ลุคนี้แพ็กเน้นตาสีน้ำตาลอมม่วง เเละฟุ้ง

กับปากสีอิฐเข้ม ลุคนี้แพ็กจะผสม lipstick สองดีเข้าด้วยกัน

ดูกันดีกว่า ว่ามันไม่ยากเลย สามารถทำกันได้ง่ายๆมาก

ในส่วนของ outfit ง่ายๆคะ เเค่เสื้อขาวๆทรงปล่อยๆ ใส่กับกางเกงยีนส์ เเละบูท

สำหรับอากาศเเบบบ้านเราอาจจะเเค่บูทสั้นหรือรองเท้ารัดส้นดีไซน์เก๋ๆก็พอแแล้วค่ะ

สะพายกระเป๋าหนังใบเล็กสักใบ ที่สำคัญนะคะขาดไม่ได้สำหรับชาว Boho

คือที่คาดผมจะมีขนนกหรือไม่มีก็ได้ ในรูปดัดแปลงมาจากที่ดักฝัน

เเล้วนำมาปรับสายให้เล็กนำมาคาดหัวได้พอดีเลยค่ะ

เป็นไงบ้างคะ makeup and outfit ลุคนี้ยังไงฝากติชมด้วยนะค่ะ

ไปเเล้วเจอกันคลิปหน้านะ บายยยยย

BeautyPacky

BeautyPacky

My name is Pack.
I am currently living in BKK
Beauty, to me, is being comfortable in your own skin and I love the confidence that makeup gives me.
Facebook and IG: BeautyPackky.

FULL PROFILE