REVIEW NAILS ชะนีเล็บสวย โลกใบนี้ก็สวยไปด้วย

12 7

ชะนีเล็บสวย โลกใบนี้ก็สวยไปด้วย

จ้ะเอ๋.. กลับมาเจอกับแจนอีกเช่นเคยน่ะคะ

วันนี้..........ว่าด้วยเรื่องเล็บ ถ้าชะนีเล็บสวย โลกก็สวยไปด้วยเพราะถ้าเล็บสวยนี่ชะนีมีความสุขนะบอกเลย เพราะเวลาแจนเคลียดๆ หันมามองเล็บตัวเองก็คลายเคลียดได้นิดนึงนะ อารมณ์เหมือนสีสันบำบัด มีใครเป็นบ้างยกมือขึ้น 55555 อ่ะ ใครที่กำลังเบื่อ เบื่อ เบื่อกับสีทาเล็บเดิมๆ ไปร้านทำเล็บแล้วเลือกสีเล็บ นานกว่าการทำเล็บ วันนี้แจนมีลายเล็บแบบใหม่มาให้เพื่อนๆ เป็นไอเดียในการเลือกสีเล็บกันนะคะ มีสาวๆหลายคนหลงไหลการทำเล็บเป็นชีวิตจิตใจ แจนก็เป็นหนึ่งในนั้น ไม่ว่าจะเป็นการต่อเล็บอคิลิค ทาสีเจล เพ้นท์ลาย นานาจิตตัง ก็ล้วนเป็นสิ่งเสพติดของผู้หญิง ซึ่ง ผช. จะไม่มีวันเข้าใจ ถามว่าแคร์ไม๊ ก็ตอบเลยว่าไม่!!! กิ กิ

ผู้หญิงอย่างเราก็ต้องเดินหน้าสู้กับความสวยกันต่อไป สรรหาของสวยๆ งามๆ มาประโคมกันเข้าไป วันนี้แจนก็มีเทรนทาเล็บแบบใหม่ที่กำลังเป็นที่ระบาดอยู่ ณ ช่วงวินาทีนี้ นั่นก็คือ กรรมวิธีการทาเล็บเจล แต่ตกแต่งด้วยฟลอย ทำให้เกิด เทกเจอร์ใหม่ ซึ่งมัน เจิ่ดมาก!!!!!! พูดเลย พร่ำไปก็คงนึกไม่ออก ไปชมภาพพร้อมๆกันเลยดีฟ่าาาา ฟิ้วววว

สำหรับใครที่รูปเล็บสวย นิ้วเรียวสวยเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ทาสียังไงก็สวยยย อะไรที่ทำแล้วมีความสุขก็ทำไปเถอะค่ะ ถ้าไม่ได้เดือดร้อนใคร เนอะ เนอะ ^^

ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ! สาวๆจีบันท่านไหนมีแบบเล็บเกร๋ๆ อย่าลืมแวะมาแชร์ กันน่ะค่ะ เพราะความสวยต้องแบ่งปัน จะได้สวยยิ่งๆขึ้นไปอีกน่ะจ้ะ เอาล่ะค่ะ ใครอ่านมาถึงตอนท้าย แจนขอขอบคุณเพื่อนๆมากๆ ที่แวะมา คอมเม้นกันน่ะค่ะใครชอบอัพเดทความสวยความงาม ติดตามแจนต่อได้ตามลิ้งค์ เพจด้านล่างน่ะจ่ะ แล้วเจอกันใหม่ค่าา

อย่าลืมน่ะจ้ะ ชอบกด LIKEใช่กดSHARE กันด้วยน่ะจ้ะ บัยบายยยย จุ๊ฟๆ

ปล.ลิ้งค์ IG ด้านล่างมีปัญหา ขออภัยด้วยจ้าา

Jan Thitirat

Jan Thitirat

มีความสุขที่ได้มาแชร์ประสบการณ์กัน^^
MORE
🎶TIKTOK: Janthiti_makeup

FULL PROFILE