พาทัวร์ แหล่งช้อปเครื่องสำอางเปิดใหม่ ในเชียงใหม่!!!

16 22

สวัสดีค่าเพื่อนๆ ตื่นกันรึยังเอ่ย? วันนี้เรามีข่าวดีจะมาบอกทู้กคน

ทั้งคนที่อยู่เชียงใหม่ กรุงเทพ และต่างจังหวัด

ที่จะมาแอ่วเชียงใหม่ นั่นเอง

ข่าวดีนั่น ก็คือ ตอนนี้มีร้านคสอเปิดใหม่ มาเปิดตรงหน้ามอไงหล่ะ!!

ก่อนอื่นต้องขอแจ้งก่อนเลยว่า เราได้ขออนุญาติจากเจ้าของร้านแล้วนะ

ร้าน DARA

ที่ช้อปเครื่องสำอางแหล่งใหม่ ในตัวเมืองเชียงใหม่ ราคาถูกกว่าห้าง!!!!!

เปิดมาได้เดือนกว่าแล้วนะ แถมคนเยอะมากๆ

เพราะมี เครื่องสำอางค์แบรนด์ที่เชียงใหม่ไม่ค่อยมี

อย่างแบรนด์ Mille E.L.F. CitycolorLAsplash

คราวนี้ชาวเชียงใหม่ ก็ไม่ต้องสั่งผ่านออนไลน์ ให้เสียเวลาแล้วหล่ะ

อาจจะมีแบรน์ไม่เยอะเท่าไหร่ แต่ร้านนี้เน้นคสอ ราคากลางๆ นักศึกษา เอื้อมถึง

นอกจากจะมี แบรนด์เครื่องสำอางค์แล้ว ยังมีฝั่งที่เป็นของใช้ทั่วไปด้วยนะ

เรามีเก็บตก บรรยากาศร้านมาฝากกันจ้า ไปชมกันเล้ยย

เข้ามาด้านในแล้วว

หลายๆคนคงอยากจะเห็นฝั่ง เครื่องสำอางค์กันแล้ว

งั้น ไปดูกันจ้า!

City Color

อื้อหืออ MIlle เคาท์เตอรใหญ่เลยทีเดียว!!

ราคาถูกกว่า ราคาเต็มนะยูวว

E.L.F. ก็มานะ!

แปรงดีนะ แกรร!!

canmke cezanne w7 wetnwild มาหมด!

บลัชออนฟรุ้งฟริ้ง ของ canmake

เห็นราคาละ ใจสั่นเลยทีเดียว-.-

งานขนตาปลอม

Bohktoh!!

เพียบบบ

คนเยอะมว้ากกก

งานครีมซองต่างๆ ก็มีนะ

งานดูแลผิวต่างๆ ครบ

อุปกรณ์ต่างๆ

งานน้ำหอม

ต่อมา มาดูอีกฝั่งที่เป็น โซนของใช้ทั่วไปกันบ้างเนอะ

ฝั่งนี้ก็มีแบรนด์ เครื่องสำอางค์ ที่คุ้นเคยกัน อย่าง Maybelline ZA Mistine

งานผม ก็มีหลากหลายยี่ห้อ

ต่อไปเป็นส่วนของ ของใหช้ทั่วไปที่มีตาม supermarket บ้าง

พิกัด:มาลินพลาซ่า

พอเข้ามาก็จะเจอเลย ร้านใหญ่ เด่นมากก

ที่สำคัญ ราคาถูก แท้100% ชาวเชียงใหม่สบายใจได้

ใครสนใจ อยากไปตำ อยากไปช้อป ติดต่อได้ตามนี้เลย

เบอร์โทร:052-076-419,098-902-4924

ส่วนใครอยากติดต่อข่าวสารทางร้าน

https://www.facebook.com/DaraCosmeticsThailand/

นี่เลยไปกด Like กันไว้นะทุกคน จะได้รู้ข่าวสารของทางร้าน ว่าจะมีแบรนด์อะไรเข้ามา

ทางร้านจะมีอัพเดทอยู่จ้า

เปิดทุกวัน :12:00-23:00

อื้อหืออ เปิดตั้งแต่เที่ยงเลยทีเดียว

อย่างงี้จะรออะไรอยู่เล่า ไปช้อปกันค่าเพื่อนๆ !!!

จบแล้วค่า หวังว่าเพื่อนๆจะ enjoy กับการรีวิวครั้งนี้นะคะ

ใครชอบ อยากแชร์ต่อ แชร์ได้เลยค่า

เจอกันรีวิวหน้า ขอบคุณทุกคนที่เข้ามารับชมคะ บ๊ายบายค่า :D

Monkeygirlz

Monkeygirlz

สวัสดีค่ะ ชื่อเจเคค่ะ
แอบอยู่ในบ้านจีบันมาสักพักแล้ว
ชอบแบ่งปัน ป้ายยา เรื่องบิวตี้ค่ะ
แวะมาพูดคุยกันได้น้า^^~

Thanks for visit :D

FULL PROFILE