6 เคล็ด(ไม่)ลับ พูดภาษาอังกฤษให้เก่งด้วยตัวเอง | ประสบการณ์ไปแลกเปลี่ยนที่อเมริกา

12 7

ปออยากจะมาแชร์ประสบการณ์ของปอให้ฟังกันกับการพูดภาษาอังกฤษและประสบการณ์ไปแลกที่เปลี่ยนอเมริกา อยากจะบอกก่อนเลยนะคะ ตั้งแต่เด็กจนถึงตอนประถมปลายปอภาษาอังกฤษแย่มากๆ เป็นปมด้อยเลยก็ว่าได้เพราะว่าอายเพื่อน ตัวเองเป็นที่โหล่วิชาอังกฤษตลอด ปอพูดภาษาอังกฤษได้ในวันนี้ได้อย่างไร มาบอกกันแล้วในคลิปนี้แบบหมดเปลือกไม่มีกั๊กเลยคะ

ถ้าชอบลุคนี้ก็ฝาก Like, Subscribe & Share ด้วยนะคะ

(อย่าลืมวีดีโอดูเป็น HD จะชัดได้อารมณ์มากกว่าน่ะค่ะ)

หวังว่าจะชอบกันน่ะคะ รีเควสลุคไหน สอบถาม ติชม คอมเม้นท์ข้างใต้หรือในคลิปไว้ได้เลยน่ะค่ะ

ผิดพลาดยังไงก็ขอโทษน้า ขอบคุณมากๆจิงๆค่ะที่รับชม ละเจอกันใหม่โพสหน้า <3

sssaranya

sssaranya

FULL PROFILE