แนะนำแอพ[Pitu]แอพแต่งภาพสำหรับสาวๆค่ะ

22 10

หลายๆคนอาจจะเคยใช้แอพพลิเคชั่นแต่งภาพกันมาแล้ว

(และอาจจะเคยหรือใช้แอพนี้อยู่แล้วก็ได้ -.,-)

แต่ถึงยังไงเราก็จะมาบอกต่อค่ะ 5555555

พอดี้พอดี เมื่อวานลองโหลดแอพพลิเคชั่นนี้มาใช้

ปรากฏว่าเฮ้ยยย !!

แอพนี้แจ่มมากเลยค่ะทุกคนนนน

ไปดูความแจ่มของมันดีกันดีกว่า

let's go !!

เรามาดูตัวแอพพลิเคชั่นนี้กันค่ะ

ให้เราเลือกรูปที่ต้องการจะแปลงโฉมค่ะ

กด auto มันจะปรับให้เราอัตโนมัติค่ะ สะดวกดี เราเลือกเบอร์1 จะได้ไม่เนียนเกินจริง

(แค่นี้ก็เกินจริงแล้วโน๊ะ555)

มาในโซน make up กันบ้าง

เสร็จแล้วค่าาาาาาา

(อันที่จริงมีข้ามขั้นตอนไปบ้าง ลงไม่ไหว wifi กากเกิน ขอโทษนะค้า -/- )

ไว้มาแบ่งปันกันใหม่นะคะทุกคนนนนน ^________^

Jdppunch

Jdppunch

ยินดีที่รู้จักทุกคนค่ะ ^0^

FULL PROFILE