ใครเคยทายาคุมยี่ห้อ minidoz มั้งค่ะรบกวนขอถามหน่อยค่ะ

2 3

เราถานเมอซิลอน 28 มาแล้วเราว่ามันอ้วน

เราเลยหยุดยาไปสองเดือน

ตอนนี้ปจด มาแล้วแต่จะเปลี่ยนยาคุมใหม่ เป็นยี่ห้ออ minidoz เพราะเขาบอกว่าทานแล้วไม่บวมน้ำฮอร์โมนต่ำ

เราอยากทราบว่า

1.ยาคุม minidoz พอทานหมดแผงแล้วเริ่มแผงใหม่เลยใช่ไหมค่ะ

2.แล้วตัวเม็ดที่เขาให้มา4เม็ดเราต้องทานไหม

3.ถ้าเริ่มกินแผงแรกเราสามารถมีเพศสัมพันธ์ได้ประมาณเม็ดไหน

4.แล้วถ้ากินติดต่อกันได้สองหรือสามแผง เราสามารถลั่งในได้ตั้งแต่เม็ดไหนค่ะ เม็ดที่สองหรือสามเลยได้ไหม

******เพราะถ้าทานหลายแผงแล้ว เป็นเมอซิลอนเม็ดสองหลั่งในได้เลยค่ะ แต่ไม่รู้มินิดอซปล่อยในได้เร็วไหมเพราะฮอโมนต่ำกลัวท้อง

ขอบคุณค่ะ

Noomaynoomay

Noomaynoomay

FULL PROFILE