HOW TO : Bold Brown Makeup แต่งหน้าโทนสีน้ำตาล (ft. Morphe 350 Palette) | K ♡

8 4

สวัสดีค่า เพื่อนๆ กลับมาพบกับฝนและกานกันอีกแล้วนะ วันนี้กานจะมากับลุคโทนน้ำตาล ตาก็น้ำตาล ลิปก็น้ำตาลค่ะ 5555 พอดีว่าพึ่งได้พาเลตใหม่มา เป็นของ Morphe 350 พาเลตนั่นเอง ก็เลยได้แรงบันดาลใจมาจากสีในพาเลตนี้ค่ะ หน้าตาพาเลตจะเป็นตามรูปข้างล่างนี้เลยค่ะ

พวกเรา ฝนและกานได้ทำรีวิวที่พูดถึง พาเลตนี้ไว้ ลองเข้าไปชมกันได้เลยนะค่ะหากอยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม เดี๋ยวกานจะไปลิ้งว่าข้างล่างนี้นะคะ แต่หากจะให้พูดถึงพาเลทนี้คราวๆ โทนสีของพาเลทนี้ก็จะออกเป็นสีส้มๆน้ำตาลๆ ส่วนใหญ่จะเป็น Warm Tone แต่ก็มีสีที่เป็น Cool Tone อยู่บ้างค่ะ เอาละ หากเพื่อนๆอยากรู้แล้วละก็ว่ากานแต่งลุคนี้ยังไง ไปรับชมคลิปกันก่อนได้เลยค่ะ

เป็นยังไงกันบ้างค่ะเพื่อนๆ หวังว่าจะชอบกันนะคะ หากอยากคอมเม้นติชมอะไร สามารถเขียนได้ข้างล่างนี้เลยนะคะ เพื่อนๆ อย่าลืมไปทักทายพวกเราได้ที่ ลิ้งตาม My profile ข้างล่างนี้เลยค่ะ ขอบคุณที่ติดตามพวกเรานะคะ เลิฟๆ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

review : 5 อายเชโดว์พาเลตทสุด Perfect ที่ทุกคนควรมี https://www.jeban.com/viewtopic.php?t=214906

fxxkbeauty

fxxkbeauty

Hi! We're FON x KARN from Thailand!
Make up is our PASSION ♡
We always remind ourselves that everyone can never stop learning and that is what we're look forward to everyday :D

FULL PROFILE