((GinGerie))**How to แต่งหน้ารับสงกรานต์แบบง่ายเร็วและกันน้ำแบบสุดๆ!!!**

8 4

สวัสดีค่า

วันนี้ขิงมากับลุคสงกรานต์แบบง่ายๆ แต่งได้ทุกวัน เหมาะสำหรับอากาศบ้านเรา ที่ร้อนระอุ เรียกเหงื่อกันทั้งวันแบบนี้ค่ะ

ในคลิปเปิดฟักบัวแช่หน้า ปาดด้วยมืดเน้นๆ เมคอัพก็ยังไม่หลุด และไม่ดรอปแน่นอนค่ะ

ในคลิปจะมีอธิบายวิธีการเซฟเมคอัพและวิธีการใช้ของแต่ละอย่าง อย่างละเอียด

หวังว่าจะชอบกันนะคะ

Item

1.Hada labo สีขาว

2.Biore uv aqua rich watery mousse

3.Ver.22 Chosungah Bounce up pact

4.KMA: PERFECT FACE SHADING

5.berrisom my lip tint pack 'Vivid Scarlet'

6.L'oreal Super Liner Brow Designer Pro Set 3 in 1

7.Meilinda eyeliner gel

8.MAYBELLINE Hypercurl Volum' Express

9.Clio Gelpresso Glow Tint

ขอบคุณที่ติดตามและรับชมคลิปนะคะ

xoxo

GinGerie

Gingerie

Gingerie

สวัสดีค่ะ Gingerie หรือเรียกสั้นๆว่า ขิง ก็ได้ค่ะ
ยังไงก็ขอบคุณที่ติดตามนะคะ จะพยายามทำผลงานให้ติดตามกันน้า
ขอบคุณค่า

FULL PROFILE