สงสัย a'pieu air fit cushion [ set doraemon ] สีขาวกับสีครีมต่างกันยังไง

1 1

กำลังมองหาคูชั่นดีดีสีกตัว ที่สมกับราคาสำหรับ นักเรียนม.ปลายหน่อยน่ะคะ แล้วก็ไปเจอเข้ากับ a'pieu air fit cushion นี่เข้าเพราะเห็นเพื่อนใช้ แต่ที่เพื่อนใช้เป็นแบบเนื้อครีมค่ะ เลยกะว่าจะลองหาซื้อดู แต่พอมาค้นหาดูแล้วก็พบว่าเขามี 2 แบบอ่ะค่ะ แบบที่เป็นเนื้อครีม ๆ กับเนื้อสีขาวๆ (ตามภาพด้านบนค่ะ )

เลยอยากจะทราบว่า มันแตกต่างกันยังไงคะ ?

แล้วแบบไหนดีกว่ากันคะ ?

แล้วสภาพผิวหน้าแบบหนูนี่ควรใช้แบบไหนคะ ?

สภาพผิว : สีผิวไม่ขาวมากแต่ก็ไม่ถึงกับคล้ำ สีผิวกลางๆ ผิวเป็นผิวผสมไม่มันจนเยิ้มแล้วก็ไม่แห้งจนเป็นขุย

CchaoMeaw

CchaoMeaw

FULL PROFILE