รีวิว ฟูจิ ฟองเบียร์ เซรั่ม Fuji Fongbeer Serum

8 2

สอยมาจาก 7-11 เช่นเคย กับตัวนี้ ใช้มาต่อเนื่อง 3 ซองแล้ว

เนื่องจากราคาถูก อาบน้ำเสร็จทา ก่อนนอนทา เอาเป็นว่าว่างแล้วก็ทา ชอบมาก กลิ่นหอมอ่อนๆ ทาแล้วหน้านุ่มๆ ใช้เปลืองมากจริงๆ เริ่มอยากเอามาทาตัวแล้วค่ะตอนนี้ 5555+

เนื้อครีมเป็นเซรั่มค่ะ เหลวมาก ไหลเลยแหละ ทาแล้วหน้านุ่มมากจริงๆ ไม่ช่วยเรื่องสิว ไม่ช่วยเรื่องหน้าขาว แต่ช่วยเรื่องความชุ่มชื่นได้ดีมากจริงๆ ค่ะ

ยิ่งแช่เย็นไว้ แล้วทาตอนอาบน้ำเสร็จหลัวจากทำงานมาทั้งวัน เหมือนได้สปาหน้าเลยค่ะ

ให้คะแนน 10/10 ค่ะ ในด้านความชุ่มชื่นเท่านั้นนะคะ

tittimontanan

tittimontanan

FULL PROFILE