ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ โตมา 18 ปี ไม่เคยทำอะไรกับคิ้วเลย

1 4

สวัสดีค่าา ตอนนี้ คิ้วเรารกมาก เพราะว่าไม่เคยจัดการอะไรเลย เพื่อนๆเราตอนนี้ก็เขียนคิ้วเป็นกันแล้วค่ะ เราก็อยากเขียนเป็นนะ แต่คงต้องไปกันออกก่อน อย่างที่เห็นนะคะ คิ้วเราค่อนข้างโก่ง เราเลยมาขอคำแนะนำอ่ะค่ะ

1.กันคิ้วครั้งแรก เรากันเองกลัวพลาด ควรทำไงดีคะ ทรงคิ้วแบบไหนถึงโอเคกับรูปหน้าเรา

2.สีผมประมาณนี้ สีคิ้วควรใช้เบอร์อะไร? (Etude)

ช่วยหน่อยนะคะ มือใหม่มาก ทุกวันนี้ทาครีมกับแป้งอย่างเดียว 5555

Ksaloth

Ksaloth

FULL PROFILE