แนะนำมาร์คหน้าที่ช่วยเรื่องสิวและริ้วรอยแบบเห็นผลชัดๆด้านนี้หน่อยค่ะ

1 6

ไม่อยากทนกับลูปชีวิตเดิมๆที่ใช้แต่ยาแต้มสิว กับไปฉีดสิวที่คลินิกแร้วอ่าค่ะ ตอนนี้กำลังสนใจลองใช้ครีมมาร์คหน้าที่ช่วยลดปัญหาสิวและริ้วรอยสิวได้แบบชัดเจนอยู่ค่ะ บอกเลยว่าเรื่องอื่นเอาไว้ก่อน สิวหายค่อยว่ากันใหม่ จะบำรุงผิวหรืออะไรไม่สำคัญเท่ากับแก้ไขให้หน้ามันดีกว่าตอนนี้ก็พอใจแล้ว (คนที่หน้าพังเพราะสิวเหมือนเราน่าจะเข้าใจ) ใครใช้ตัวไหนกันอยู่แนะนำหน่อยค่ะ

#ไม่เอาม้านะคะ เห็นใจคนหน้าพังด้วย TT

Suthasinie

Suthasinie

FULL PROFILE