ใครเคยใช้น้ำยาย้อมผมดีเเคชบ้างคะ?(เข้ามาหน่อยน้า)

1 6

ตอนนี้ผมเราสีไม่ดำมาก ไม่เคยทำสีผมมาก่อนเลยค่ะ เเล้วเราอยากทำสีผมไปโรงเรียน คืออยากทราบว่าสีไหนของดีเเคชที่สามารุทำไปโรงเรียนได้บ้างคะ? อยากได้สีออกน้ำตาลๆ ไม่แรงเกินไป ใครย้อมอยู่หรือเคยทำมาเเชร์กันได้น้า ช่วยเเนะนำหน่อยนะคะ คือที่เลือกของดีเเคชเนี่ยคือไม่แพง อ่านรีวิวเเล้วก็โอเคอยู่ ตอนนี้กำลังลังเลระหว่างดีเเคชกับเบอริน่าค่ะ ช่วยเเนะนำสีหน่อยนะคะ ไม่ได้อยากได้ผมดำเกินไป :-)

*ขอบคุณมากๆนะคะ*♡

Moominn

Moominn

FULL PROFILE